ฝากภาพ i-pic

รวมเลขเด็ด หวยดัง จากทุกแหล่ง ☘≔$$$≕☘ 1/7/2561

หน้า: << < (195/712) > >>

ํYA_PETCHBURI:

--

s3500:

gd: ok| tk:

jibjae-taemin:

ff# l'H;l l'H;l l'H;l l'H;l l'H;l l'H;l l'H;l ff#
 *tx, *tx, *tx, *tx,
--

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

อ้างจาก: Som-O Babybaby ที่ 20 มิถุนายน 2018, 17:59:38
--
สวัสดีค่ะคุณเอ๋ .. ff# ไม่ได้มาทักทายนานเลย สบายดีไหมคะ  >.'|
ช่วงก่อนหวยออกเข้าเว็บมาปรากฏว่าเข้าไม่ได้  wl#
นึกว่าจะไม่ได้มาดูข้อมูลซะแล้วค่ะ

วันนี้เอาโต้ดมาฝาก แต่ไม่ได้เข้านานแล้วนะคะ   a*^)
พอดีมีคนขอมา เขาเอาไปดูเป็นเด่นล่างค่ะ  jjp ยังไงขออนุญาตลงไว้เผื่อยังมีคนติดตามนะคะ
ขอให้โชคดีค่ะ   f';<

--

jjll สวัสดีค่ะคุณส้มโอ เอ๋สบายดีค่ะ หายไปนานเลย ดีใจนะคะที่ได้เจออีก มองหาคุณส้มโอตลอดค่ะ
ขอบคุณคุณส้มโอมากๆนะคะ ข้อมูลนี้ถ้าท่านใดได้สังเกต จะมีความพิเศษบางอย่าง
ขึ้้นอยู่กับผู้ที่นำไปเลือกใช้ เอ๋เป็นผู้นึงที่ยังติดตามอยู่ค่ะ ขอบคุณมากๆอีกครั้งนะคะ lthl
ขอให้โชคดีมีความสุขอยู่เสมอ ทำสิ่งใดขอให้สำเร็จราบรื่น ร่ำรวย ซื้อหวยขอให้ถูกทุกงวดนะคะ yy+ gX#

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

อ้างจาก: jibjae-taemin ที่ 20 มิถุนายน 2018, 20:12:18
--
ff# l'H;l l'H;l l'H;l l'H;l l'H;l l'H;l l'H;l ff#
 *tx, *tx, *tx, *tx,
--

--
t^@ สวัสดีจ้าาา ff# |ve*
--

หน้า: << < (195/712) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก