ฝากภาพ i-pic

ข้อมูลสำหรับการตัดสินใจ และ หนังสือหวย บางส่วน 1 ธันวาคม 2561

<< < (97/337) > >>

werachai2491:
 s#y s#y s#y *tx, *tx, *tx, #llj.k #llj.k #llj.k

PETPLOY:

N|0 N|0 N|0       ***      7     ***    ไม่มีทุกหลักรว.1   งวด  1/12/61    ที่เพชรบูรณ์ครับ

PETPLOY:

******      ใครไม่พอใจเลขดับของผมกรุณาหุบปากจบนะ      ******

yoyoland4631:
ขอบคุณครับคุณ YADA สำหรับข้อมูล สิบล่างนนทรีปี 61
  *tx,   [j;

Tee1:
อ้างจาก: มู๋หิน. ที่ 19 พฤศจิกายน 2018, 20:02:23

นาน ๆ... มู๋หิน..จะออกจากบ้านซักครั้ง
แอบ...แว่ะมาทักทายบ้านหวยซอง
...ครับผม..ขอให้โชคดี..ร่ำรวยน๊าคร๊าบบบบบ

$;@

แอบหนีใครมารึป่าวท่านมู๋ >.o/ *tx, G"@N

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader