ฝากภาพ i-pic
รวมเลขเด็ด หวยดัง จากทุกแหล่ง ☘≔$$$≕☘ 16/12/2561
<< < (298/877) > >>
* ญา *:
ตองAAA
สมาชิกระดับอาจารย์ C5
Spacial Mb5
*
พลังน้ำใจ: 431

สวัสดีค่ะ อ.ตอง AAA  ระลึกถึงเสมอค่ะ คืนนี้หลับฝันดีนะคะ
 j";aJ G"@N
♥✿ (เอ๋) ✿♥:
อ้างจาก: nunaka9 ที่ 05 ธันวาคม 2018, 20:25:05

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 05 ธันวาคม 2018, 20:18:05

หากเอ๋ตอบกระทู้ช้า หรือ โพสต์ข้อมูลช้า ต้องขออภัยด้วยนะคะ
ช่วงนี้ต้องคอยดูแลน้องเหมียว เค้าเพิ่งผ่าตัดวันนี้ ร้องบ่อยมากคงจะปวดแผล ถ้าไปอยู่ใกล้ๆเค้าจะเงียบค่ะ

อย่าลืมดูแลตัวเองด้วยนะคะ

hrt hrt hrt hrt hrt

'J|L ขอบคุณคุณnunaka มากๆนะคะ ถ้าทำงานชนิดลุยทั้งวันเมื่อไหร่ เป็นเรื่องทุกที
ตอนนี้กำลังยังไม่ฟื้น  ยังเพลียๆค่ะ ทั้งคนทั้งแมวอาการเดียวกันเลยค่ะ
ตองAAA:
 "* |il rc* อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 05 ธันวาคม 2018, 20:27:30

'J|L สวัสดีค่ะอาจารยย์ตองAAA  สะดวกเมื่อไหร่ สน.ขออีกนะคะ งวดที่แล้ว มา2ตัวเลยค่ะ *f'

ให้ไปเรียบร้อยแล้วจ้าาาาาาา  สน. =  1-2-4-6-9  "* |il rc*
ตองAAA:
  อ้างจาก: ✿ ญา ✿ ที่ 05 ธันวาคม 2018, 20:34:15

ตองAAA
สมาชิกระดับอาจารย์ C5
Spacial Mb5
*
พลังน้ำใจ: 431

สวัสดีค่ะ อ.ตอง AAA  ระลึกถึงเสมอค่ะ คืนนี้หลับฝันดีนะคะ
 j";aJ G"@N

F* ดีคร๊าฟฟ ขอบคุณมากนะครับที่ระลึกถึงกัน  '|* ขอให้ฝันดีเช่นกันครับผม  ck#
TON-BAITAN:

สวัสดีครับคุณเอ๋
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
คืนนี้ขอให้นอนหลับฝันดีนะครับ
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader