ฝากภาพ i-pic
ข้อมูลสำหรับการตัดสินใจ และ หนังสือหวย บางส่วน 2 พฤษภาคม 2562
<< < (249/341) > >>
pukarn:
]|[ แต้มเด่น สิบ-หน่วย ]|[

แต้มเด่น 0-8 รอง 1-3-4
pukarn:
]|[  สน.ชนแล้วมา+คู่คี่  ]|[

ช่อง1+2 ชน 3 /คู่คี่ ชน 3 คี่
สน.เด่น  3
pukarn:
]|[  สน.ชน รสน.หรือจับคู่  ]|[

23 - 26 - 53 - 56
pukarn:
]|[ สน.ครับ....ชุดสรุปวิเคราะห์ อยู่หน้า 53 นะครับ/ขอบคุณครับ
            วันนี้ 28เมย.ครบรอบวันเกิด Pukarn 68 ปีเต็มครับ-
            ขอให้ทุกท่านที่ส่งกำลังใจมาโชคดีทุกท่านครับ ขอบคุณครับ...
Joo:
h,*
 *tx,
 M'dii; M'dii;
 ddc: Heํ'ng ddc:
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader