ฝากภาพ i-pic
รวมเลขเด็ด หวยดัง จากทุกแหล่ง ☘≔$$$≕☘ 16/2/2562
<< < (938/1083) > >>
nunaka9:
สุขสันต์วันวาเลนไทน์ค่ะ คุณเอ๋ hr:

hr: hr: hr: hr: hr: hr: hr: hr: hr:
♥✿ (เอ๋) ✿♥:
อ้างจาก: sawasdee99 ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2019, 17:30:15

'' สวัสดียามเย็น - สุขสันต์วันวาเลนไทน์ '' ครับคุณเอ๋ และทุกๆ คน....-ขอให้มีความสุข สดชื่น สมหวังในความรักและในทุกๆ สิ่งที่หวัง,./ ขอบคุณสำหรับทุกข้อมุลดีๆ ที่ได้นำมาแบ่งปันด้วย,..ขอให้งวดนี้มีโชคถุกหวยรวยๆ นะครับ.  h,*.  M'dii;   hr:

สุขสันต์วันวาเลนไทน์เช่นกันค่ะคุณสวัสดี
ขอหั้ยวันนี้และทุกๆวันมีแต่สิ่งดีดีเสมอน๊าค๊ะ

อ้างจาก: nunaka9 ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2019, 17:53:04

สุขสันต์วันวาเลนไทน์ค่ะ คุณเอ๋ hr:

hr: hr: hr: hr: hr: hr: hr: hr: hr:

สุขสันต์วันวาเลนไทน์ค่ะคุณนู๋นา
ขอหั้ยวันนี้และทุกๆวันมีแต่สิ่งดีดีเสมอน๊าค๊ะ

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader