ฝากภาพ i-pic

รวมเลขเด็ด หวยดัง จากทุกแหล่ง ☘≔$$$≕☘ 1/3/2562

<< < (368/1038) > >>

alisa nyj:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2019, 16:19:59

อ้างจาก: alisa nyj ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2019, 15:40:35

เจ้าของบ้านมั่ยอยู่ มั่ยก้อหลับ เด่วค่อยกลับมาใหม่ อิอิ

r|i

สวัสดีค่ะยามเย็นค่ะคุณยอน
เล่นเอาเอ๋ ขำสุดๆ พูดเหมือนตาเห็นเลยค่ะ >.o/
หลับเหมือนสลบ หลับนานมาก แต่ตื่นขึ้นมาสดชื่นมากๆค่ะ
คุณยอนไปเที่ยวนานเลย ไปไหนมาบ้างค๊ะ?
ขอหั้ยมีความสุขมากๆนะคะ
hr:Fy่ี๊:Uํ

คุณเอ๋หลับจริงๆด๋วย  >.o/  
ยอนไปเที่ยวที่เชียงใหม่ที่เดียวค่ะคุณเอ๋ เพื่อนเขาเปนไกด์หั้ย แลกกันเปนไกด์
ตาคุณเอ๋เปนงัยบ้างค่ะ หายดีเปนปกติหรือยังค่ะ

l'H;l L0:]u[

tu111:
 f^il   h,* r|| R|m.$

alisa nyj:
คืนนี้ยอนขอสนุกกะเพลงนี้ก่อนนอนหน่อยจ๊ะคุณเอ๋ ...ส่งตรงจากเชียงใหม่
นางฟ้ายังอาย - พี่อ๊อด & นนท์   https://youtu.be/OcgebEYRh04

ืNight kiss  >.'| >.'|

savipak sema:
 *tx, *tx, *tx, *tx, *tx, M'dii; cd$ AP/* tks

TON-BAITAN:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2019, 20:42:59

ถ้าว่าสูตรนี้เดินต่อทั้งหมด
ในชุดที่ผมตัดไว้ที่หน้า43หัวข้อการตอบที่1064
จะเหลือเท่านี้ครับ...
08-45-54-80
(4 ชุด / รวมทั้งหมด 4ชุด)
ออก= ??? รอผลนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader