ฝากภาพ i-pic

รวมเลขเด็ด หวยดัง จากทุกแหล่ง ☘≔$$$≕☘ 16/4/2562

<< < (312/802) > >>

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

ฟ้ามงคล:
 M'dii; *tx, L0:]u[ t^x/,<i

* ญา *:
สวัสดีค่ะ คุณเอ๋ อ.ตองAAA  คุณnovem t^@   
            hr:
      *tx,

ํYA_PETCHBURI:
อ้างจาก: ํYA_PETCHBURI ที่ 05 เมษายน 2019, 09:33:18

...  ee* อยากได้.. อยากด้าย..  ee* ...

... ของงวด.. 16 / 4 / 62 .. นะขอรับ ...

#llj.k   |il   #$''   *k<//*

...  G'  ตกลง.. ได้มาแล้วนะขอรับ..  G' ...

... ขอบคุณ.. คุณ JumJim007..  ที่ให้ข้อมูลมาแบ่งปันครับ ...

...  #llj.k   #$''   *k<//* ...

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

ข้อมูลนี้เป็นคนละชุดกับที่คุณnovemนำมาโพสต์(เลขประมูลวันหวยออก)
งวดที่แล้ว1/4/62 เลขเข้าประมูล 469 นะคะ
และข้อมูลนี้งวดที่แล้วมาก่อนวันหวยออก (ย้ำนะคะ คนละชุดกัน)
ดูๆอาจสับสนนิดนึง เลขส่งเข้า เลขเข้าส่ง เลขเข้าประมูล

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader