ฝากภาพ i-pic
รวยตลอดปี กับ มู๋หิน @ นูู๋วิน 16 ก.ย.62
(1/590) > >>
มู๋หิน.:

มู๋หิน.:

ห้องนี้เปิดขึ้นด้วยความตั้งใจของผม  และ นู๋วิน
   โดยจุดประสงค์หลักของบ้านนี้ คือต้องการแชร์  และแบ่งปันข้อมูลตัวเลข   และสูตรต่างๆ  
ซึ่งอาจจะมีประโยชน์ในการตัดสินใจ
ซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลของเพื่อน ๆ ทุกท่าน

ทางเราไม่สามารถบอกได้ว่าเลขจะออกอะไร   ทุกอย่างคือการคำนวณ  
โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชมข้อมูลนะครับ

หากเพื่อนๆท่านใด มีข้อมูลตัวเลข สูตร อยากร่วมแบ่งปัน  
เชิญ...ร่วมแบ่งปันได้เลยนะครับ  ยินดีมากๆครับ

ขอให้ทุกๆท่าน...โชคดี...ร่ำรวยครับ

ขอกราบขอบพระคุณ..เจ้าของข้อมูล ผู้ให้การสนับสนุนทุกท่านมาใน
 ณ.ที่นี้ด้วยนะคะ...
วัตถุประสงค์..นำมาเสนอ..เพื่อความหลากหลาย..มีโชครับทรัพย์ทั้งผู้ให้และผู้รับ.. มีความสุข
มั่งคั่งร่ำรวยล้นเหลือมหาศาล ตลอดปีและตลอดไปค่ะ...

ด้วยรักจากใจ..มู๋หิน@ นู๋วิน

มู๋หิน.:

https://www.youtube.com/v/93gVT5D80z8?gd:amp;border=1&autoplay=1&loop=1

[j;      Y<

"เราจะอยู่...เคียงข้างกันเสมอ"  

วิน @ วิน:

วิน @ วิน:
 R,F._iY
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader