ฝากภาพ i-pic

รวมเลขเด็ด หวยดัง จากทุกแหล่ง ☘≔$$$≕☘ 1/11/2562

<< < (49/922) > >>

น้ำซุป:
 t^@    [j;     [j;

TON-BAITAN:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 17 ตุลาคม 2019, 12:11:11

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 17 ตุลาคม 2019, 22:05:32

ถ้า 13579 คือหน่วยล่าง
068 จะต้องเป็นสิบล่างทันทีครับ
01-03-05-07-09
61-63-65-67-69
81-83-85-87-89
ตรงๆ กลับกันไว้นิดนึงครับ

♥✿ (เอ๋) ✿♥:
อ้างจาก: alisa nyj ที่ 17 ตุลาคม 2019, 22:11:05

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 17 ตุลาคม 2019, 21:33:16

อ้างจาก: alisa nyj ที่ 17 ตุลาคม 2019, 21:10:30

f,hํi   มาด้ายงัยเนี้ยะ ต๊กกะจัยหมดเรยยย แต่งวดที่แร๊วววยอนก้อภาวนาว่า
งวดนี้ขอหั้ยคุณเอ๋เปิดบ้านเร็วๆน๊าา  ee* เพราะช่วงปลายเดือนยอนคงไม่ได้เข้ามา |il

ใช่ค่ะคุณยอน ปกติต้องเปิดช้ากว่านี้ แต่เอ๋ลองเปิดไวอีกนิด เพราะด้วยภารกิจที่เย๊อะมากๆ
จะทะยอยลงข้อมูลเรื่อยๆและอาจต้องคัดข้อมูล
(ลองดูว่าตัวเองจะไหวด้วยหรือเปล่าค่ะ เพราะน่าจะประมาณไม่ถึงหนึ่งเดือน
เอ๋ต้องทำงานส่วนตัวด้วย ประเมินตัวเอง_จะรับไหวมั๊ยค่ะ)
ถ้าเปิดช้า เกรงว่าจะเก็บข้อมูลย้อนหลังไม่ทัน มีบางข้อมูลที่เอ๋ติดตาม
และคาดว่าเพื่อนๆน่าจะติดตามด้วย เจ้าของข้อมูลลงข้อมูลไว
บางงวดเอ๋ไม่ได้ลง ทำให้พลาดข้อมูลนั้นไปด้วย
ช่วงปลายเดือนคุณยอนติดภาระกิจหรือค๊ะ ไม่ว่าทำอะไรอยู่ที่ไหน yy+
ขอให้มีแต่ความสุขและโชคดี สำเร็จในทุกๆสิ่งที่ตั้งใจไว้นะคะ jjll

ขอบคุณจ้า คุณเอ๋ ขอหั้ยทุกภาระกิจสำเร็จ ราบรื่น รุ่งเรืองๆ นะค่ะ  อีกหนึ่งกะลังแรงจัย สู้สู้
ภาระกิจเย๊อะขนาดนี้ รู้สึกเหนื่อยแทนเรย  ทางสายกลางดีสุดแร๊ววล่ะยอนว่า
ช่วงปลายเดือนยอนมีอะรัยบางอย่าง... lาo<,h j";aJ

T'Hํkขอบคุณคุณยอนมากๆค่ะ เอ๋ลองดูงวดนี้ ถ้าไม่ไหว คงต้องจัดระเบียบตัวเองค่ะ
กลัวว่าจะส่งผลต่อสุขภาพอีก ...ให้กำลังใจคุณยอนเช่นกันนะคะ ขอหั้ยประสบความสำเร็จ
ในทุกๆสิ่งและทุกๆอย่างจ้ะ 
....คืนนี้นอนหลับฝันดีจ้าาา

♥✿ (เอ๋) ✿♥:
อ้างจาก: น้ำซุป ที่ 17 ตุลาคม 2019, 22:16:30

t^@สวัสดียามดึกค่ะคุณน้ำซุป อย่าเพิ่งง่วงนอนน๊าค๊ะ jjll

น้ำซุป:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 17 ตุลาคม 2019, 22:26:08

อ้างจาก: น้ำซุป ที่ 17 ตุลาคม 2019, 22:16:30

t^@สวัสดียามดึกค่ะคุณน้ำซุป อย่าเพิ่งง่วงนอนน๊าค๊ะ jjll

ง่วงมากกกก ฝันดีนะคะ  G"@N

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader