ฝากภาพ i-pic

เรียนเจ้าสำนัก โปรแกรมตรวจสอบสูตรมีปัญหา

หน้า: (1/2) > >>

เศรษฐีเงินล้าน:

เกิดการผิดพลาด เกี่ยวกับโปรแกรมตรวจสอบสูตร

เศรษฐีเงินล้าน:

romsuphan:

อ้างจาก: เศรษฐีเงินล้าน ที่ 16 พฤศจิกายน 2019, 18:23:10
--
เกิดการผิดพลาด เกี่ยวกับโปรแกรมตรวจสอบสูตร

--
นึกว่าเป็นผมเดียว โล่งไปนึกว่าเครื่องผมมีปัญหา

กล้วยน้ำว้า:

ดอทเนตไม่เป็นนะคะ
 f,hํi f,hํi

Armarmy:

--

โปรมแกรมคำนวนสูตร มีปัญหา หรือครับ
ลำดับที่ 19-20 และงวดต่อมา ไม่ใช่

หน้า: (1/2) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก