ฝากภาพ i-pic
เลขเด็ด หวยดัง หนังสือหวยบางส่วนที่เหลือชมได้ที่ห้อง VIP 30-12-62
<< < (57/346) > >>
ศิวายะ:
อ้างจาก: d-max111 ที่ 18 ธันวาคม 2019, 10:33:17

#llj.k *tx, *tx, *tx, '|tl

สวัสดีครับ ขอบคุณมากครับ
ขอให้มีความสุข สดชื่นตลอดวันนะครับ
 R|m.$ l*w,i l'H;l l'H;l l*w,i R|m.$
pukarn:
อ้างจาก: pukarn ที่ 02 ธันวาคม 2019, 15:41:05

อ้างจาก: pukarn ที่ 02 ธันวาคม 2019, 12:00:10

]|[ ปริศนาทวดวัง ]|[
งวดวันที่ 16 ธันวาคม 2562

บน.....มีคนหญิงพาคนแก่ 2 คน ชายคน-หญิงคน ไปวัด
แต่ไปได้แค่หน้าวัด
ล่าง.....มีคนชาย ตายแล้วฟื้น

**ปริศนานี้เป็นงวดที่ 2 /ทวดวัง..ให้ปริศนาครั้งละ 3 งวด**

]|[ ถาม-ตอบ ปริศนาทวดวัง  ]|[
ถาม...........งวดนี้เลขซ้อนมั้ยครับ?
ทวดตอบ.....ไม่ซ้อน /คนหญิง มาพาคนแก่ 2คน เป็นหญิงคน-ชายคน ไปวัด
                มีคนมาบอกว่าเป็นวันพระ แต่ไปถึงแค่หน้าวัด ไม่ได้เข้าวัด               
ถาม...........แล้ววัด เลขอะไร? ครับ...
ทวดตอบ.....วัด ก็ 9 /ไปแค่หน้าวัด
ถาม.......... ตัวเลขยืนได้มั้ยครับ?
ทวดตอบ.....คนแก่ 2คน หญิง กับ ชาย เดินไม่ค่อยไหวแล้ว แต่ก็ยังพากันเดินไป-บ่นไป
ถาม..........ตกลง ทวดฯจะยืนเลขอะไร? ครับ
ทวดตอบ.... คิดเอา - ไปแค่หน้าวัด
ถาม...........เลขล่าง คนชายตายแล้วฟื้น /ไม่เห็นวางเลขให้.
ทวดตอบ.....ก็ลองเอาตัวเลขแทนปริศนาดู ก็เท่านั้น...
ถาม..........คนชาย(5) /ตาย(0) ครบ2ตัวเลยเหรอครับ...
ทวดตอบ.....นั่นมันคนตาย แต่มันฟื้นขึ้นมา ก็หามาอีกตัวซิ....
ถาม..........ออ...ครับ /ไปงวดที่ 3 ต่อไปเลยครับ     

]|[ ทิศทางเดินของปริศนาทวดวัง ]|[
บน....งวดนี้มาตรงๆ แล้วมาปิดอีกจนได้ครับ
       มาตรงๆเลย คนแก่(9)  2 คน /ก็เห็น 92 อยู่แล้ว /แถมมีผู้หญิง(4) มาพาคนแก่ 2คน หญิง(4) กับ ชาย(5)...ก็มี 2-4-5
ผู้การฯ ไปมองตามสูตรมากไป ครับ-ไม่มามอง ปริศนา ของ ทวดฯ เลย/เลขไม่ซ้อน ok.      
***มาแพ้ตรงไปแค่ หน้าวัด ทวดฯก็บอกผู้การฯว่าวัด(9)หน้าวัด ก็จับ 8 ซะแทน***
ล่าง...ทวดฯว่า ผู้ชาย(5) ตาย(0) แล้วฟื้น
       ปรากฏว่า ล่างออก 97 / ไม่เห็นฝุ่นเลยครับ

]|[ เดี๋ยวมาดูงวดใหม่กันนะครับ ]|[
pukarn:
งวดวันที่ 30 ธันวาคม 2562

บน.....มีคนเล่นไพ่ 4 คน คนหนึ่งถือไพ่ 8 ตัว
อีก 3 คนถือไพ่คนละ 7 ตัว
ล่าง.....ควายมีลูก 4 ตัว

**ปริศนานี้เป็นงวดที่ 3 /ทวดวัง..ให้ปริศนาครั้งละ 3 งวด**
pukarn:
อ้างจาก: pukarn ที่ 18 ธันวาคม 2019, 11:26:48

งวดวันที่ 30 ธันวาคม 2562

บน.....มีคนเล่นไพ่ 4 คน คนหนึ่งถือไพ่ 8 ตัว
อีก 3 คนถือไพ่คนละ 7 ตัว
ล่าง.....ควายมีลูก 4 ตัว

**ปริศนานี้เป็นงวดที่ 3 /ทวดวัง..ให้ปริศนาครั้งละ 3 งวด**

]|[ ถาม-ตอบ ปริศนาทวดวัง  ]|[
ถาม...........เลข บน งวดนี้ให้เลขหลายตัวจัง จะยืนตัวไหนดีครับ..
ทวดตอบ.....ให้เลขน้อยก็บ่น พอให้เลขมากก็บ่นอีก-ให้เลขก็ยืนเลขไว้ก่อนซิ..           
ถาม...........เลขตั้ง 4 ตัว 4837 ให้แน่สักตัวครับ ทวดฯ
ทวดตอบ.....ก็มันแน่ทุกตัว-เอาตามนั้นแหละ-รอบนี้3งวดให้ตรงๆแล้ว-คิดเอาบ้าง
ถาม..........เลขล่าง ล่ะครับ ยืนมั้ย ควายมีลูก 4 ตัว /ควาย (4) แล้วมีลูก 4 ตัวอีก
               มันจะมา 2 ตัวเหรอครับ ?
ทวดตอบ.....ครั้งก่อนเคยให้ปัญหา "ควาย" แล้วมันออกอะไร?
ตอบทวดฯ....ออก 59 ครับ
ทวดตอบ.....คิดเอา-แค่นั้นแหละ-ผสมเอาเอง
ถาม...........ครับ-ขอบคุณครับ ทวด/ขอพรด้วยครับ....    
Vee1:
 hrt fu,'.H!*
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader