ฝากภาพ i-pic
อาจเป็นประโยชน์ 16/2/63
(1/51) > >>
ppoo:
       |0v |0v |0v |0v |0v |0v |0v |0v
       ขอบคุณทุกกำลังใจครับที่มอบให้
      #$''    #$''    #$''   
ppoo:

พลังน้ำใจ: 404
[คลิกขอบคุณ] 

(ไม่มีหัวข้อ)

« ส่งให้: ppoo เมื่อ: วันนี้ เวลา 14:03:20 »

สวัสดีค่ะคุณppoo พี่ไม่ได้ติดต่อคุณนานมากเพราะคอมเสียและพี่ไปค้าขายไม่มีเวลา ได้แต่ดูจากมือถือ เห็นคุณโพสต์เหมือนว่าจะไม่โพสต์อีกแล้ว พี่ขอความกรุณาอย่าทำเช่นนั้นเลยนะคะ เพราะคุณสามารถต่อชีวิตให้กับผู้ที่มีปัญหาการเงินได้หลายชีวิตเลยค่ะรวมทั้งพี่ด้วย กรุณาช่วยพี่และคนอื่นๆต่อไปเถอะนะคะ ขอให้คุณพระคุ้มครองคุณppooและครอบครัวตลอดไปค่ะ พี่อยากติดต่อทางมือถือกับคุณมากค่ะเพราะกลัวคุณหนีหายไปอีก ตอนนี้คุณคือความหวังเดียวของพี่นะคะ กราบขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

เพราะข้อความนี้ทำให้ผมต้องกลับมาสู้ต่อ
ลงข้อมูลมา 8 งวดถูก 3 ตัวตรง 1 งวดถูก
3 ตัวสลับหลัก 2 งวดถูก 2 ตัวไม่ต้องไปคิด
เพราะจุดมุ้งหมายของผมคือ 3 ตัวครับ
แต่ลงมา 8 งวดปักมุด 7 งวดออกเลข
เบิ้ลซะ 4 งวดเลขผมถ้าออกเบิ้ลหาม
ต้องยอมแพ้ครับ
งวดนี้ถ้าไม่เบิ้ลหามคงต้องเป็นของเราแน้ครับ
เตียมตัวไปเก็บข้อมูลก่อนครับ

ppoo:
 [j;
ppoo:
 [j;
ppoo:
 [j;
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader