ฝากภาพ i-pic
มาแล้ว ข้อมูลเลขเด่น อจ.9 เจ้าเก่า ประจำงวด 1 มีค63
(1/5) > >>
Jarn9:
ก่อนเข้ารายการ
ขอขอบคุณทุกท่าน
ที่ยังชอบและติดตามข้อมูล
ขอขอบคุณ ท่าน.อาจารย์ อภิโชค ที่เคารพรัก
ขอขอบคุณ เจ้าหน้าที่ทีมงานของอภิโชคออนไลน์ทุกท่านครับ
ที่เป็นกำลังใจให้ทุกครั้ง
ในขณะเดียวกัน ผมต้องขออภัยทุกท่านที่ไม่ค่อยจะได้มากดแสดงพลังน้ำใจ
ขอบคุณคอมเน้นท์ตอบแทนท่าน
ขออภัยด้วยนะครับ ทุกท่าน
Fy่ี๊:Uํ  Fy่ี๊:Uํ  Fy่ี๊:Uํ

Jarn9:
Jarn9:

Jarn9:
สรุป 2ตัวบน 1มีค63
แนวทาง ครับ

30 - 31 - 32 - 34 - 35 - 36 - 37 - 39 - 80 - 81
82 - 85 - 86 - 89 - 90 - 92 - 93 - 94 - 96 - 97
99 -
รวม 21 ชุด

s2]  #$''
Jarn9:
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader