ฝากภาพ i-pic
สู้กันต่อ... ท้อกันไปใย ถ้าใจมันรัก ลุย!!...เย๊ (1/6/63)
(1/49) > >>
ตองAAA:

*k<//*    ช้าหน่อยต้องขออภัย ติดธุระ ว่าจะลงตั้งแต่เมื่อคืน คิดหนักครับ
งวดนี้เลขผมหน้าตาไม่เข้าตะแลบแก๊บกับของชาวบ้านเขา ออกนอกลู่นอกทาง บ่เป็นตา.....
ตัวที่ชอบบ่มี เลขที่ฝันบ่ติดสักโต เห็นทีต้องอวสานแล้วกระมัง ตองAAA สุดหล่อเอ๋ยยย......
ดูแค่ประกอบนะครับผม ว่ากันไปตามสูตร ขอบคุณทุกกำลังใจครับ
                 tks  @(‡♡●)  r$'l$
ตองAAA:
ดับวินาศสันตะโล

1).  541   =      8
2).  774   =      1
3).  227   =      0
4).  403   =      6
5).  938   =      4
6).  446   =      9
  7).  095   =     0 *
8).   ....   =      9

ตองAAA:
r|i    วิ่ งงงไว้ก่อนพ่อสอนไว้   r|i

1).    541   =     2 - 5
2).    774   =     1 - 4
3).    227   =     2 - 7
4).    403   =     0 - 5
5).    938   =     6 - 9
6).    446   =     0 - 6
7).    095   =     5 - 7
8).    ???    =     1 - 7

ตองAAA:

ขอพักเบรกแป๊บนะครับ  ทานข้าวก่อน เด่วมาลงให้ครบหมด หมอสั่งให้ทานข้าวตรงเวลา
ผมล่อแต่กาแฟตรงเวลา ไม่เคยปฎิบัติตัวเป็นคนไข้ที่ดีของคุณหมอเลยสักครั้ง
 แฟนผมบ่นเก่งนะครับ บ่น บ้น  บ่น  ....แต่ก้อชงมาให้ผมกินเองทุกครั้ง   >.o/
 ee*  *f' 1j
ตองAAA:

**** ฟันซ้ำรอยแผลเก่าอีกรอบ ****    

F*   เด่นบน (   1 - 2 - 7  ) g/*

ฟัน 7777777777  โตเดว
****  ขอให้เหมือนเดิม  ****

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader