ฝากภาพ i-pic
หวยดัง หนังสือหวยบางส่วนที่เหลือชมได้ที่ห้อง VIP 16-06-63
<< < (96/308) > >>
#Lucky Mars:

pukarn:
อ้างจาก: pukarn ที่ 05 มิถุนายน 2020, 14:06:28

]|[ ปริศนาทวดวัง ]|[

งวดวันที่ 16 มิถุนายน 2563

บน....มีพระ 2 องค์ ลูกเณร 2 องค์ เดินตามหลังพระ แล้วถามพระว่า
ท่านอายุเท่าใด? พระตอบว่าอายุ 85 ปี

ล่าง...มีผู้หญิง 3 ราศีใน 1 วัน เด็กผู้ชายอายุ 25 ปีถามผู้หญิง 3ราศีใน 1วันคืออะไร?
ตอบว่า เช้าล้างหน้า เที่ยงตบอก เย็นล้างเท้า

**เป็นความเชื่อส่วนบุคคล โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชมนะครับ**

pukarn:
**เป็นความเชื่อส่วนบุคคล โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชมนะครับ**

]|[ ถาม-ตอบ ปริศนาทวดวัง ]|[

ถาม.....ต่อเลยครับ ทวดฯ
ทวด.....พระก็ 2 องค์ เณรก็ 2 องค์ ยืนให้เห็นแล้ว
ถาม.....เบิ้ลเหรอครับ?
ทวด.....มันก็มี 2 องค์ แล้วไปดูอายุพระ 85 ปี เท่านั้นพอแล้ว
ถาม.....เลขท้าย2ตัว  จะให้ยืนอะไรครับ?
ทวด.....ดูอายุเด็ก 25 ปี
ถาม.....3 ราศี กับ 1 วัน ไม่จับเหรอครับ
ทวด.....ให้ระวังปริศนา บนเป็นล่าง ล่างเป็นบน นะ...
ถาม.....ขอบคุณครับ ทวดฯ/ไปงวดต่อไปเลยครับ.....

***รอติดตามสรุปเลข(ส่วนตัว)จากปริศนาทวดวังนะครับ**
Sara1989:
อ้างจาก: pukarn ที่ 06 มิถุนายน 2020, 20:28:27

]|[ ถาม-ตอบ ปริศนาทวดวัง ]|[

ถาม.....ต่อเลยครับ ทวดฯ
ทวด.....พระก็ 2 องค์ เณรก็ 2 องค์ ยืนให้เห็นแล้ว
ถาม.....เบิ้ลเหรอครับ?
ทวด.....มันก็มี 2 องค์ แล้วไปดูอายุพระ 85 ปี เท่านั้นพอแล้ว
ถาม.....เลขท้าย2ตัว  จะให้ยืนอะไรครับ?
ทวด.....ดูอายุเด็ก 25 ปี
ถาม.....3 ราศี กับ 1 วัน ไม่จับเหรอครับ
ทวด.....ให้ระวังปริศนา บนเป็นล่าง ล่างเป็นบน นะ...
ถาม.....ขอบคุณครับ ทวดฯ/ไปงวดต่อไปเลยครับ.....

***รอติดตามสรุปเลข(ส่วนตัว)จากปริศนาทวดวังนะครับ**

ขอบคุณค่ะ ท่านผู้การ
 h,* h,* h,* h,*
fungus:
เว่งบนตัวเดียว​  มายังฮับ​ งวดแล้วให้​ 1​
ผิด​ 
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader