ฝากภาพ i-pic

1 /7/63 ชุดเดียว..เพื่อตัวเอง..<ข้าวหอม>

หน้า: (1/7) > >>

นู๋ข้าวหอม:

@(‡♡●)
--

--

--

สุขสันต์วันเกิดนะคะ
ขอให้ชีวิตมีแต่ความสุข มั่งมีมั่งั่คั่ง สุขภาพแข็งแรง อิอิ..ปีนี้อวยพร
ให้ตัวเอง เพราะชีวิตเราเป็นคนกำหนด
 lาo<,h l|I yy+

มี FC ขอเลขตัวเดียวมาเด๋วจัดให้นะคะ
บอกว่าติดตามตลอด เคยเห็นค่ะว่าเข้ามาดูแต่ไม่เคยเข้ามาทักทายเลย
เรียกว่าแอบติดตามแต่ไม่แสดงตัว ไม่เป็นไรค่ะ ยังไงก็ได้

สรุปเลขงวด1/7/63
เด่นบน1-8
14-84-11-00
814-411-200
 r#l
 A*ll;w

--

Win66:

l'H;l l'H;l l'H;l   gd: gd: gd:

roxani:

lril r$'l$ f^il

Rucha:

e<ld R,F._iY Fy่ี๊:Uํ hr: hr: hr:

*jang*:

f*ll fu,'.H!*

'|tl
 @(‡♡●) Fy่ี๊:Uํ Heํ'ng
--

--

--

หน้า: (1/7) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก