ฝากภาพ i-pic

นัดล้างตา...แต่บ่ล้างใจ ปรับสูตรใหม่ทั้งหมด ลองเบิ่งเด้อ ยกที่1. 16/10/63

(1/61) > >>

ตองAAA:

ขออำนาจบารมีของไอ้ไข่ เด็กวัดเจดีย์ จ.นครศรีธรรมราช จงมาช่วยดลบันดาลให้ข้าพเจ้า
 ตลอดจนเพื่อนๆที่บ้านหลังนี้ทุกท่าน
ประสบแต่ความสุข สมหวัง ร่ำรวยเงินทอง ยิ่งๆขึ้นๆ งวดนี้ 3ตัวตรงๆ ด้วยเถ๊อะ!  

>.;|  >.;| >.;| >.;| >.;|

ตองAAA:

H:* ขอโทษเพื่อนๆด้วยนะครับ งวดที่ผ่านมาไกลความจริงมาก
ตั้งแต่คำนวณเลขมาไม่มีครั้งไหนที่สูตรทำให้ผมเสียศูนย์มากเท่านี้
บ่ติดสักโต ทั้งบน-ล่างนี่แม๊ะ  เป็นไปได้ไง  สูตรลูกรักพร้อมใจกันพลาดหมด
ให้เจ้ามาฟันพ่อแบบนี้ได้ไง?
พ่อแทบจะเดินอาปิ๊บคลุมหัวเลยทีเดียวฮู้บ่   หน้าแตกหมอไม่รับเย็บ โอ๊ยน๊อตองAAA
อยู่ดีไม่ว่าดีท้าฟันกับเจ้าเก่งดีหลาย งามไส้ไปเร๊ย แม่นซ๊าาาา....
เข็ดบ่หละบัดทีนี่ ?..( บ่ เข็ด !!! )  ว่าซ๊านนน >.o/
ผมขอเปลี่ยนสูตร ยกเครื่องใหม่ทั้งหมดนะครับ
ทั้ง(ส/นเป๊ะเว่อร์-ดับวินาศสันตะโล- วิ่ งไว้ก่อนพ่อสอนไว้) ขอเก็บเข้าห้องเย็นทั้งหมด
มีสูตรรอเสียบอยู่ บ่ย่านดอกเด้อเจ้า   3 งวดต่อจากนี้ไปหากผมทำพลาด
 ผมขอยุติการคำนวณและเลิกซื้อหวยไว้เพียงเท่านี้นะครับ ......
 tks  #llj.k  tks

ตองAAA:

https://www.youtube.com/v/9o6UTS0ecwE?? version=2&hl=th_TH&color1=FF0000&color2=EEEEEE&border=&autoplay=1&loop=1

ตองAAA:

ว่าด้วยดับบน (ที่เหลือเป็นเด่น)

ดับร้อย   =    2 - 5
ดับสิบ    =    3 - 1
ดับหน่วย =    0 - 3

( พอเป็นกระสัย ดับยาวหลายตัวมันจะหนาว ซุ่มดูมา 4-5งวดแระ (ปล่อยเดินธรรมชาติ)
  เห็นมันเข้ากะเลยจัดให้ครับ อย่าถามผมว่าสูตรเดินยาวมั๊ย?
ผมจะตอบทันทีว่า เดินยาวมากๆๆๆส์ 500 อัพกะได้  555++ เพราะสูตรผมสร้างจากโปรแกรมครับ
พร้อมที่จะแหกโค้งและทรยศกับเจ้าของสูตรได้ซำเหมอ  อยู่ที่ดวงประกอบด้วยนะครับ )

ตองAAA:

เด่นส-นบน ( รวยคักรวยแน )

1.  73069   ออก  (  391 )
2.  10789   ออก  (  811 )
3.  21749   ออก  (  997 )
4.  12348   ออก  (  083 )
5.  23169   ออก  (  893 )
6.  79580   ออก   ( ??? )

''m''

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader