ฝากภาพ i-pic

1 /12/63 .. ข้าวหอม ..ขอรวยก่อนสิ้นปี เบิ้ล-หามอีกหรือ ??

(1/33) > >>

นู๋ข้าวหอม:

w☻!d w☻!d w☻!d
 w☻!d w☻!d7..[/color][/size]

นู๋ข้าวหอม:

กอดไว้ก่อนนะคะ  ...97

Tee1:
ฝันดี​ครับ​ *tx, G"@N

roxani:
 lvl* f*!D]

Win66:
อ้างจาก: นู๋ข้าวหอม ที่ 20 พฤศจิกายน 2020, 21:37:22

w☻!dทำไมถึงบอกว่าเลขจะออกเบิ้ล หามอีกหรือ
เพราะ..ฝันว่าถูกล๊อตฯ เห็นเลข 6 ตัวจำได้แม่น
พรุ่งนี้จะไปหาล๊อตก่อน ส่วนท่านไหนที่ต้องการทราบ
โปรดติดตามนะคะ บอกตอนนี้ไม่ได้ค่ะ แต่ถ้าไม่มาตามที่บอกช
ก็อย่าว่ากันนะคะ แล้วแต่ดวงค่ะ..บอกให้ก่อนก็ได้ตัวเดียว

w☻!d w☻!d w☻!d

w☻!d w☻!d7..

ถ้าเเบิ้ลแบบตุ่ยก็ดี ซื้อง่าย ได้ตังค์

tk: tk: tk:

+|p +|p +|p +|p +|p

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader