ฝากภาพ i-pic
ไม่คมพอฟันบ่เข้าเศร้าใจแท้  ยังแน่วแน่ขอน้องพี่อย่าหนีหาย..16/12/63
(1/74) > >>
ตองAAA:

ตองAAA:
https://www.youtube.com/v/7xo3ByRUhAY? version=2&hl=th_TH&color1=FF0000&color2=EEEEEE&border=&autoplay=1&loop=1

ดูคอนเสิร์ตแก้เซ็งกันไปก่อนนะครับ
กับแกล้มมาก่อน ของดีจะตามมาทีหลัง  >.o/

ตองAAA:
อ้างจาก: ✿ ญา ✿ ที่ 01 ธันวาคม 2020, 16:07:54

อ้างจาก: ตองAAA ที่ 18 พฤศจิกายน 2020, 10:38:45

2 ตัวล่าง

51-59-57-54-58-56
86-82-84-25-24-26

ปักหมุดค่ะ เลขท้าย2ตัว 84  

1j ขอบคุณนะครับ  มะไหร่น๊อ จะถูก 3ตัวตรงๆสักที ... wl#
ผมอ่ะเต็มที่ และ OK.ทุกๆงวดเลย  แต่เจ้าต่ะหากที่ไม่ยอม โอเค กับผม
ตองAAA:
  lld ดีครับเพื่อนๆ  3 ตัวชวดอีกตามเคย ได้แต่วิ่ ง 9 ตัวรอง ค่ากางเกงยีนส์ Levi's
เป็นรางวัลปลอบใจให้กับตัวเอง วาสนาของผู้ข่าน้อยมีส่ำนี้... งวดไหนเล่นหนัก
จะผิดหวังแทบทุกครั้ง งวดไหนเล่นพอหอมปากหอมคอ เข้าดีจัง เซ็งบักคัก....
" สอยสอยพี่น้องฟังสอย มื่อเช้าไปตลาดซื่อบักม่วง
แม่ค้าถามว่า เอามันบ่ เอ้า!! กะเอามันตั๊วะเนาะ ถามได้ ...อันนี้กะว่าสอย"
5555 เมื่อกี้ ยังเซ็งบักคักอยู่ดีๆ ยังสอยได้อีกเด้อ คิดเบิ่ง
หรือเป็นเพราะพิษของหวยน๊อ ทำให้จารย์ตองAAAอารมณ์แปรปรวนได้ขนาดนี้  G'
( การสอย =   คือสำนวนที่ชาวอีสานนิยมพูดเสริมหรือสอดแทรก  เมื่อหมอลำลำตกบท
 เป็นบทร้อยกรองปากเปล่าว่าสั้น ๆ  ที่มีผู้ร้องแทรกขัดจังหวะหมอลำ
  เพื่อให้เกิดความสนุกสนาน    เป็นการเสริมหยอกล้อ ทั้งหมอลำ และผู้ฟัง)
กะโผมก้อสอยได้ส่ำนี้หละครับ อิอิ
   >.o/  *f'  w|i |il
ตองAAA:
ส/น บนรวยคักรวยแน

0-1-4-8-9  ออก  .....???

ปล่อยให้อยู่โดดเดี่ยวสูตรเดียวจังซี่หละ ให้อยู่ในกรอบงามๆกับเพื่อนบ่มักดีนัก
เดินสวยๆก่อนเด้อถึงจะให้ไปอยู่กับมู  อุตส่าห์บอกญาติว่ามั่นใจเต็ม100
รวมทั้งวิ่ งโตเดว ด้วย....งามหน้าไปเร้ย !
 n|o;
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader