ฝากภาพ i-pic

ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 16/6/2564

<< < (84/226) > >>

>>หนุ่มเมืองขอน<<:
 j";aJ [j;

>>หนุ่มเมืองขอน<<:

#s!

เอามาจอย..มาแจม อิอิ

น้ำซุป:
 *tx, *tx,    Heํ'ng

TON-BAITAN:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 11 มิถุนายน 2021, 20:23:18

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 11 มิถุนายน 2021, 20:16:09

คุณเอ๋ครับ...ผมเห็นผลสรุปแล้วใจสั่นยังไงไม่รู้ครับ  >.o/ >.o/ >.o/

อาจารย์ค๊ะ ทำไมเป็นแบบนี้ sll ee*
ข้อมุลยังไม่ครบยังเหลืแแค่นี้ แล้วถ้าข้อมูลครบ
ไม่มีชุดให้เล่นเลยนะคะ >.o/

หรืออาจต้องดึงเด่น 1-5 กัน7 ตัวไหนจะมาบน :a@

เท่าที่ผมดูแต่ละสูตร ส่วนใหญ่จะมี 5-7 ติดกันมาเพียบเลยครับคุณเอ๋
7 มาติดๆๆๆกันยาวเลย ถ้างวดนี้มา ผมว่าต้องเปลี่ยนตำแหน่งนะครับ เพราะมาหลักสิบ 3 งสดติดกันเลย
แต่...1-5-7 ถ้ามาครบ 3 ตัวนี่ฮากลิ้งเลยนะครับคุณเอ๋

ตอนกรอกข้อมูลเสร็จ ผมมองหางเลขที่เหลือ
โอ้แม่จ้าว...เกิดอะไรขึ้นนี่  >.o/
แต่ถ้ามาเป๊ะล่ะก็...ผมจะถูกเรียกไปอบรมมั้ยครับ ว่าจับสูตรมาใช้เป๊ะเกิ๊น  >.o/

โอมเพี๊ยงงงงงงงงงงง ขอให้เป๊ะๆๆๆนะครับ

ปุ๊กลุ๊ก:
 '|tl h,*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader