ฝากภาพ i-pic
โชว์สลากกินแบ่งรัฐบาล 1ธันวาคม 2555
(1/5) > >>
newnun:
 G',  โชว์สลากกินแบ่งรัฐบาล    G', 

ใครซื้อลอตเตอรี่ เลข? โพสต์โชว์ให้เพื่อนสมาชิกดู

งวดนี้ขอให้คนซื้อถูกรางวัล 

''m'' ''m'' ''m'' ''m''
newnun:

>.;|        วันที่22 นำบุญมาฝากครับ

เข้าไปในเมืองลพบุรีบริเวณศาลเจ้าพ่อเจ้าแม่ลูกศรมีการจัดสร้างเสาทีกงตรง(เสามังกร)

ผมเข้าไปทำบุญถวายเจ้าพ่อเจ้าแม่  โดยมีผ้า3สี-เกร็ดมังกร-แผ่นดวงเงินทองนาค (ชุดละ 200 บาท)

จะได้รับเงินจากหลวงพ่อต่อ1เหรียญมาเป็นศิริมงคลและผ้า3สีไปผูก เสามังกรแล้วขอแลกกลับมา1ชุด

Pl    รอเลขประทัด  วันงาน  25  พย  2555

ไปที่ศาลเจ้าพ่อเจ้าแม่ลูกศล เลขประทัดไม่มีเพราะแรงประทัดทะให้เลขขาด

ยืนอยู่มองเสามังกรที่ตั้งสูงมีปี2555มีแม่ค้าล็อตเดินมา

มี xxx025   ห้าใบ

ผมก็ตั้งจิตเลขชุดนี้ถูกรางวัลผมจะมาทำบุญสร้างเกร็ดมังกร[/b]  

J+   ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ครับตั้งแต่ผมไปทำบุญมาการค้าดีขึ้น          

JlL' JlL' JlL' JlL' JlL' JlL'

J+ 27/11/55

วันนี้ครบรอบวันตายคุณพ่อ20ปีคุณแม่6ปี

ทำบุญตามประเพณี

จุดธุปบูชาพระ 3ดอก จุดธูปที่โกฐ 1ดอก

จุดแล้วดับ  ที่พระ ดับ2 ที่โกฐ ดับ 1
จุดใหม่ติด พระเริ่มสวดตามพิธี...จนเสร็จพิธี
เก็บของตามองเห็นธูปดับอีกแล้ว
หรือแม่จะมาให้ ที่พระดับ1ดอกที่โกฐดับ1ดอก

11 -12  

วันตาย   27  อายุ  72  ครบรอบ  6  --672

JlL'    xxx672  

y*>ฝันว่าหวยออก  11  หาล็อตฯว่าถูกกี่ใบ
emzimo:
56-57
kudkrong:
จอง จอง จอง

''c' ''c'
kii:
จอง 541 กับ 941 ไว้ อย่างละ1ใบ ค่ะ
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader