ฝากภาพ i-pic

1 ก.พ.57 เปิดบ้านเพื่อแบ่งปันและแลกเปลี่ยนข้อมูล พร้อมวิเคราะห์เลขชุดบน-ล่าง

(1/589) > >>

ruaydeeja:
ยินดีต้อนรับท่านอาจารย์และเพื่อนๆสมช.ทุกท่านครับ งวดนี้และในปี2557 ขอให้มีโชครับทรัพย์กันตลอดปีและตลอดไปนะครับ ใครมีข้อมูลจะนำมาร่วมแบ่งปันขอเรียนเชิญได้ครับ ไม่ต้องเกรงใจ ตอนนี้พี่รวยสุขภาพดีขึ้นแล้วครับ พร้อมลุยและจะทำหน้าที่วิเคราะห์ข้อมูลให้ดีที่สุดครับ ขอขอบคุณทุกอาจารย์ที่ได้นำข้อมูลมาร่วมแบ่งปันนะครับ

boonya:
ขอบคุณมากๆ ค่ะพี่รวย เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

ruaydeeja:
http://www.youtube.com/v/d1Q2jELKt6M?version=2&hl=th_TH&color1=ffff00 &color2=ffc000&border=1&autoplay=1&loop=1

PASAK:
 g|"สวัสดีครับพี่รวย ดีใจที่กลับมาเปิดบ้านอีก ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงยิ่งๆขึ้นไปนะครับ l'!

ruaydeeja:
งวด 1 ก.พ.57
สรุปเลขชุดบน
ชุด3ตัวบนสรุปตามที่ได้วิเคราะห์ 629 756
ชุด3ตัวบนตามสูตรพี่รวย 647 764 547 645 649
ชุด2ตัวบนสรุปตามที่ได้วิเคราะห์ 29 56
ชุด2ตัวบนตามสูตรพี่รวย 47 64 45 49

สรุปเลขชุด2ตัวล่าง ตามที่ได้ผ่านการวิเคราะห์ 6 ชุด 36 37 38 76 77 78
ชุด2ตัวบน-ล่างที่อาจมานอกสูตรการวิเคราะห์ 17 18 30 03 83 เบิ้ล 44 55
ขอให้โชคดีรับทรัพย์ทุกท่านนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader