ฝากภาพ i-pic

มาอีกแล้วครับท่านเด่นบนและล่าง ๑๖ กุมภาวันแห่งความรัก ๕๗ เพิ่มด่วน

หน้า: (1/41) > >>

ge:

ก่อนอื่นขอแสดงความดีใจกับท่านที่โชคดีทั้งบนและล่างครับ บนสูตรใหม่ไม่เข้าเผาทิ้งไปเลยอยู่ก็เกะกะว่ากันเลยครับ
เด่นบน ๕ ๘ ๙ ๒ ๔
เด่นล่าง ๓ ๔ ๖ ๙ ๐
เด่นบนล่าง ๔ กับ ๕ สองตัวถ้าไม่มาบนก็มาล่างครับ งวดที่แล้ว ๑ กับ ๙ มาทั้งบนและล่าง
ผมวางให้ดูเล่นๆก่อนนะครับล่าง ๓๑ ๓๘ ๓๙ ๔๐ ๔๑ ๔๖ ๔๗ ๔๘ ๔๙ ๖๕ ๙๒ ๙๕ ๐๑ ๐๒ ๐๕
เด่นล่าง ๔๖ ๖๔ ๐๔ ๔๐ ๒๙ ๙๒ ๙๕ ๕๙ ผมยังไม่ได้วางหลักสิบหรือหน่วยให้ท่านพิจารณากลับเอาครับ ผมจะเข้าอีกครั้งครับ
สรุปล่าง ๔๐ ๐๔ ๔๖ ๖๔
บน ๓๔ ๓๒ ๕๐ ๕๒ ๕๔ ๘๗ ๘๒ ๙๒ ๙๔ มาแล้วครับผมซื้อโน๊ตบุ๊คใหม่รู้สึกว่าพิมพ์ติดๆขัดๆไม่คล่องเลยตัวหนังสือไม่ค่อยอยากขึ้นแย่ครับ
สรุปบน ๓๔  ๔๓ ๕๔ ๔๕ ๕๒ ๒๕ ๙๔ ๔๙ ๕๘ ๘๕
เลขจากเพื่อฝากมาบนล่าง ๒๙ ๘๙ ๖๙ ๔๒ ๖๒ พิเศษ ๔๙ เด่นบน ๐ เด่นล่าง ๖ อีกเจ้า บน ๙ ล่าง ๗ งวดนี้รวยอีกครับ

sawana:

+|p  ขอบคุณค่ะ เยี่ยมค่ะ

กัญ:

+|p t[: t[: t[: t[: t[:
--

peepor1977:

|il |il |il |il |il |il
 l|I l|I l|I l|I l|I l|I l|I l|I
 +|p +|p +|p +|p
--

@..Ooe..@:

gd: gd: gd: gd:

หน้า: (1/41) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก