ฝากภาพ i-pic

16 ก.พ.57 เปิดบ้านรับข้อมูลและแบ่งปันข้อมูล พร้อมวิเคราะห์สรุปเลขบน-ล่าง

<< < (128/477) > >>

☾☆☾~ ไข่หวาน ~☾☆☾:

อ้างจาก: subachok21 ที่ 02 กุมภาพันธ์ 2014, 23:03:36

อ้างจาก: khainui ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2014, 10:08:15

p"$  ร้อยบน - ไข่ฟู  p"$

เด่นหลักร้อย = 0-1-2-3-5-6-7-9

p"$  น้องไข่กับพี่ชายใจดี  p"$

หลักร้อย ชนกันที่ = 0-1-3-5-7-9

ruaydeeja:
อ้างจาก: ^_^khai ^_^ ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2014, 16:19:34

http://www.youtube.com/v/m93hgcFsofI?
version=2&amp;hl=th_TH&amp;color1=ffffff&amp;color2=ff6040&amp;border=1&autopl

ขอบคุณสำหรับเพลงเพราะๆด้วยจ้าาา

pkk525:

หนึ่งกำลังใจตอนบ่ายคะ

☾☆☾~ ไข่หวาน ~☾☆☾:
อ้างจาก: ruaydeeja ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2014, 16:20:52

อ้างจาก: ^_^khai ^_^ ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2014, 16:15:55

ดับหน่วยล่างน้องสาว

ดับหน่วยล่าง = 0-1-6-8

สูตรดับโปรดใช้ด้วยความระมัดระวังนะคะ

สวัสดีครับน้องไข่คนงาม ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่นำมาฝากเพื่อนๆสมช.ที่บ้านพี่รวยนะครับ พี่รวยไม่ค่อยว่างไปเยี่ยมที่ห้องหวยซองดอตบิซเลยครับ มาบ้านบ้านเอง วิเคราะห์ให้เพื่อนๆสมช.ด้วยและวางลิงก์ข้อมุลให้สมช.ด้วย ดีนะที่ได้น้องพีคคนสวยคอยมาทักทายและทำหน้าที่เปิดเพลงแทนให้พี่รวยครับ ว่างๆค่อยแวะไปเยี่ยมนะจ๊ะ

ไม่เป็นไรค่ะพี่ชายรูปหล่อ น้องไข่รู้ว่าพี่รวยคิดถึง และ น้องไข่ก็อยากให้พี่รวยรู้ว่าน้องไข่คิดถึงพี่รวย คิดถึงน้องพีค คิดถึงพี่บราวนี่ พี่ๆ น้องๆ บ้านโอลิมปัส คิดถึงท่านเฒ่าแก่ ท่านผู้เฒ่าคีรีมายา คิดถึงทุกคนเสมอนะคะ ถึงแม้ไม่มีเวลาได้เจอกัน ก็ส่งความคิดถึงมาให้เสมอค่ะ น้องพีคเป็นพีอาร์สวยและเก่ง ใจดีอีกต่างหาก รักนะจุ๊บจุ๊บ  ฿:" ฿:" ฿:"

ruaydeeja:
อ้างจาก: ^_^khai ^_^ ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2014, 16:16:38

JlL'  คำเตือน    JlL'

สมาชิกและบุคคลทั่วไป

เลขดับ ทุกๆสูตร โปรดใช้ด้วยความระมัดระวังนะคะ
ถ้าดับชนหลายๆสูตร ค่อยตัดนะคะ ถ้าดับไม่ชนกับของท่านอื่น อย่าตัดนะคะ
เพราะสูตรอาจหลุดได้นะคะ ให้ยืน เด่นทุกๆหลักเอาไว้ก่อนนะคะ

รับแซ่บจ้าาาคริๆๆๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader