ฝากภาพ i-pic
16 ก.พ.57 เปิดบ้านรับข้อมูลและแบ่งปันข้อมูล พร้อมวิเคราะห์สรุปเลขบน-ล่าง
<< < (138/477) > >>
พีค:
อ้างจาก: ลุงเล้ง ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2014, 17:49:35

สูตรเด่นหน่วยล่าง 9 ตัว สถิติ 218งวดจำนวน2สูตร

ดับหน่วยล่าง 18

ขอบพระคุณนะคะคุณลุงเล้งจ๋า ออกอากาศสดๆพร้อมกันเลยจ้าา อิอิ |,-l*| |,-l*|
mama11:
อ้างจาก: ^_^khai ^_^ ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2014, 16:36:39

ซื้อมาไว้ดูเองค่ะ เลยนำมาแบ่งปันสมาชิก เอาไว้ประกอบการพิจารณานะคะ

p"$ เลขเด็ด  ราชันดำ  p"$

เด่นบน - เด่นล่าง เอาไว้ประกอบการพิจารณานะคะ

เด่นบน 2 ตัว มา 1 ตัว ยังไม่หลุดเลยนะคะ
ดูว่างวดที่ 5  = 7-9  จะมามั๊ยเอ่ย???

+|p +|p +|p .j* .j* .j*
พีค:
อ้างจาก: ลุงเล้ง ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2014, 18:07:25

เข้ามาทักทายกันนะครับ
ก่อนอื่นต้องขอบคุณ คุณพีคที่ช่วยแบ่งเบาลุง ด้วยการลงข้อมูลให้นะครับ
และก็ยังคงเป็นกำลังใจคุณรวยและอีกมากมายที่ร่วมกันแบ่งปัน เพื่อสมชจะได้รวยและปลดหนี้กัน
และขอบคุณคุณStiboonที่faceมาคุยเล่นและเป็นกำลังใจให้ลุง รวมถึงอ.หมอที่โทรมาหาอยู่บ่อยๆ
ลุงไม่ค่อยจะเข้ามาเพราะงานเยอะอ่าครับ คงไม่ว่ากันนะครับ แล้วจะมาใหม่ครับ

ขอบพระคุณจ้าคุณลุงเล้งที่สุดยอดในใจพีค ยินดีเสมอจ้าาา ขอให้คุณลุงสมหวังในทุกๆเรื่องนะคะ และขอให้พี่ชายพาสมาชิกสมหวัง ยิ้ม ยิ้ม ในวันหวยออกแค่นี้พีคก็มีความสุขแล้วจร้าา ฝากคิดถึงจอมป่วนด้วยจ้าา อิอิ J+ J+ J+  G.* G.*
พีค:
อ้างจาก: จีจี้ @กฤตพร@ ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2014, 18:36:34

พีค
SUPER VIP12-1Oct14
Golden Hero 8
 r"|
พลังน้ำใจ: 14035
 l|I l|I l|I l|I l|I

+|p ขอบคุณจ้าา ขอให้มีความสุขกับอาหารมื้อค่ำน้าา  |il
พีค:
อ้างจาก: ♥$♥ ไพลิน ♥$♥ ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2014, 18:30:52

'J|L  สวัสดียามเย็นค่ะ   'J|L
ขอบคุณสำหรับทุกๆข้อมูลที่นำมาแบ่งปันค่ะ
ขอบคุณแทนสมาชิกทุกๆท่านด้วยนะคะ
วันนี้หรือวันไหนๆ ขอให้โชคดี มีความสุขมากๆค่ะ
 r"| JlL' r"|

ขอรับดอกไม้คนพิเศษก่อนจร้า  |il |il |il l|I l|I +|p
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader