ฝากภาพ i-pic

รวมพล คนขั้นเทพ จัดเต็มทุกรูปแบบสูตร 360 องศาไม่มีกั๊ก ร่ำรวยทั้งปี 1/03/2014

<< < (50/500) > >>

slurpiiez:
อ้างจาก: บัวผัน..ฉันคนเดิม (ป้าสุ) ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2014, 08:38:16

อ้างจาก: b.walita ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2014, 08:33:58

อ้างจาก: บัวผัน..ฉันคนเดิม (ป้าสุ) ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2014, 08:13:58

ทุกงวดเล่น 100 บาท หนักสุด และได้ตัวหนัก งวดต่อไปนี้ตั้งความหวังเยอะหน่อยนะ
ใกล้เวลาจ่ายหนี้ ธกส.แล้ว กำหนดชำระ 30 มิถุนายน 2557
มีเวลาเก็บเงิน 8 งวด ต้องเพิ่มตัวหนักเป็น 200 บาท เก็บเงินไว้จ่าย ธกส. อิ อิ
ถูกติดต่อมางวดนี้งวดที 7  ถ้าเพิ่มอีก 8 งวดคงไม่เป็นไรเนอะ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั้งหลายช่วยสุต่อนะคะ
แค่  2 ปี ยางก็กรีดได้แล้วค่ะ คงรบกวนท่านไม่นาน สาธุ! และจะได้ช่วยสมาชิกห้องรวมพลด้วย

สุจะตั้งใจให้ท่านมากกว่าเดิม
รู้เลยช่วงหลังไม่ค่อยได้สมาธิ ไม่เห็นเดินในบ้าน ช่วงไหนมีสมาธิมาก ตอนดึกจะเห็นเดินอยู่ในบ้าน

ขอบคุณมากๆครับ....แถวบ้านผม  ต้นยางเยอะเหมือนกันครับ

ยางพารานะ ไม่ใช่ต้นยางไม้ยืนต้นที่สร้างบ้าน อิ อิ
สวนยางอยู่ใต้ เจ้าของอยู่นนทบุรี

ปี 58 กรีดได้ 1 สวน 10 ไร่  และอีก 2 ปีได้อีก 20 ไร่

อีก 3 ปี สบายแล้วค่ะ ไม่สนยางโลเท่าไหร่ เพราะปกติรายจ่ายพอทุกเดือน แค่เก็บไว้ใช้ยามจำเป็นค่ะ

g|" g|" g|" g|" g|" g|" l|I >.'| >.'|

sutep123:
 ]|[ ]|[ ]|[ ]|[

ป้าบัวผัน:

ป้าบัวผัน:
อ้างจาก: บัวผัน..ฉันคนเดิม (ป้าสุ) ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2014, 14:20:27

สิบหน่วยคุณน้ำหอมไม่มี 1-4-7
สิบหน่วยบนป้าบัวไม่มี 3-4-9

สิบหน่วยบนชนดับ 4  ระหว่าง 4-9  เลข 9 เด่นกว่า

อัญ:
อ้างจาก: witoon ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2014, 11:16:08

w|t w|t w|t w|t.....SA-WAT-DEE....SUNANTA... r"| r"| r"| g|" g|" g|" g|" g|"

ไม่ได้ชื่อสุนันทาแต่ขอเสนอหน้า..สวัสดี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader