ฝากภาพ i-pic
รวมพล คนขั้นเทพ จัดเต็มทุกรูปแบบสูตร 360 องศาไม่มีกั๊ก ร่ำรวยทั้งปี 1/03/2014
<< < (420/500) > >>
Mr.MAN:

arthip:
 a*^) a*^) เด่นบนจากหนังสือ แบบนี้ครับ ยังหาไม่เจอเลย กรี๊ดๆๆๆๆ หวยจะออกวันเสาร์แล้ว แง้ๆๆ a*^) a*^)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
ป้าบัวผัน:
อ้างจาก: นามธรรม ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2014, 11:48:26

อ้างจาก: ป้าบัวผัน ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2014, 09:14:53

สวัสดีเช้าวันพฤหัสบดี = วันนี้ห้ามสระผมนะ เพราะ สะ-บ่-ดี
มีความสุขกันถ้วนหน้า ตลอดทั้งวันนะคะ

y|m y|m y|m

สวัสดีจร้า น้องสุคนจวย แวะมาเติมใจให้นะจร้า และขอ64ด้วยนะจร้า
 +|p +|p +|p +|p +|p +|p +|p +|p +|p
 l|I l|I l|I l|I l|I l|I l|I l|I l|I
 r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"|

กำลังทำ ค่ะ วันนี้ทั้งวันยกให้ 64 ชุดนี้แต่เช้าแล้วค่ะเฮีย
ป้าบัวผัน:
อ้างจาก: arthip ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2014, 12:43:15

a*^) a*^) เด่นบนจากหนังสือ แบบนี้ครับ ยังหาไม่เจอเลย กรี๊ดๆๆๆๆ หวยจะออกวันเสาร์แล้ว แง้ๆๆ a*^) a*^)

ง้านก็รอต่อไป คงไม่ใช่ป้านำมาลงแน่ ๆ เพราะป้าไม่เอาข้อมูลเวปอื่นมาลงจ้าาาาาา
จะมาก็แค่แอบ ๆ มาเป็นตัวเลขโดด ๆ เท่านั้น เช่น เด่นล่างคุณมะปราง แต้มล่าง อ.ไรวินทร์ ประมาณนี้
ว่าแต่แต้มล่างอาจารย์ไรวินท์งวดนี้ ไม่มี 7-8 นะคะ
wannee:
อ้างจาก: arthip ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2014, 12:43:15

งวดนี้ ดูมาแล้วเด่น  3-5 คะ
ขอบคุณ ข้อมูล คุณฟ้าคะ[/color
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader