ฝากภาพ i-pic

ไม่ดี ไม่มี ไม่มา 555 กับบ้านสร้างฝัน ( ภาค 2 ) 16-03-57

<< < (362/532) > >>

พีพี:
อ้างจาก: FUNFUNFUN ที่ 12 มีนาคม 2014, 05:54:21

อ้างจาก: พีพี ที่ 12 มีนาคม 2014, 05:40:08

อ้างจาก: tonta121 ที่ 12 มีนาคม 2014, 00:14:14

ความจริงผมไม่ได้ป่วนนะครับ จะว่าโง่ก็คงจะใช่แต่ไอ้พวกฉลาดแล้วมันมาเปลี่ยนเลขหน้าด้านๆนี่คนฉลาดแบบนี้มันดีไหมครับ
แหกตากันเข้าไป พอคนเขาจับได้ก็มาแถ่อีกนะ คนอื่นที่เขามีน้ำใจมาแบ่งปัน ให้ถูกบ้างผิดบ้างก็ธรรมดาเรื่องเสี่ยงโชค แต่มาแก้เลข
นี้มันด้านๆเลยนะ แน่จริงอย่าลบโพสดิครับให้คนอื่นเขามาดูด้วย ก็งวดที่แล้ว สองตัวบนนะมันไม่มีหนึ่ง แล้วงวดนี้หนึ่งมันโผล่มาได้ไง
ตอแหลอหลอกคนอื่นอยู่ได้ พอจับได้ไล่ทันก็ว่าคนอื่นโง่ ประเด็นคือคุณไม่ควรเปลี่ยนตัวเลข งวดไหนเข้าไม่เ้ข้าก็บอกกันตรงๆ จะเปลี่ยนเพื่ออะไร
เพื่อให้คนโง่มาจับได้หรือไง ไม่อายเขาเหรอ
ดูสิที่เอามาโพสข้างล่างนี้งวดก่อนนี้นะ มันจริงไหม อธิบายหน่อยว่า 1 มันโผล่มาได้ไง ตัวเลขก็เปลี่ยนอีกฉลาดแบบนี้อย่าฉลาดเลยครับ
ผมไม่ได้ตำหนิอาจารย์ท่านอื่นนะครับ หลายๆท่านก็แบ่งปันด้วยน้ำใจจริงๆถูกผิดก็ธรรมดางวดหน้าเอาใหม่ แต่ไม่อยากให้พวกลวงโลกมันได้หน้านะครับเปลี่ยนเลขไปๆมาๆ คนที่ไม่รู้เข้ามาใหม่ๆก็นึกว่าใช่ดิ เสียเงินมากๆยังไม่เท่าไหรแต่มารู้ที่หลังว่าเลขมันเปลี่ยนได้ตอนออกแล้ว แล้วจะมาโพสให้คนอื่นเขาดูทำไม ไม่อายเหรองวดต่อไปก็ยังมาลงอีกนี่ถ้าไม่จำได้ ก็ยังไม่รู้เลยนะว่ามันเปลี่ยนเลขไปๆมาๆ   ก็ยังไม่รู้ว่างวดก่อนๆนะมันเปลี่ยนมาแหกตาเขาอีกหรือเปล่า

รู้ตัวว่าโง่แล้วยังเสือกมาเล่นหวยอีก  >.o/ >.o/

ถูกต้องแล้วค่ะ  มีตั้งหลายสูตรที่เข้า 3 ตัวตรง ไม่มีอาจารย์คนใหนให้หวยได้ถูกทุกงวดหรอก เราต้องวิเคราะห์ด้วยตัวเองด้วย เป็นกำลังใจให้ค่ะ    y/* y/* y/* y/* y/* y/* y/* y/* y/*

''t' ''t' ''t'

พีพี:
เด่นล่างวัดใจ

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ ตอบกระทู้เพื่อดูรูปภาพหรือข้อความ หากคุณยังไม่เป็นสมาชิก กรุณา คลิกสมัครสมาชิก

♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥:

พีค:

♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥:
พีพี
รองผู้ตรวจการ
Diamond Hero 9

พลังน้ำใจ: 59158

เอลี่
สมาชิกระดับอาจารย์ C6
Diamond Hero 9

พลังน้ำใจ: 50961

li* เป็นกำลังใจให้บ้านสร้างฝันนะค่ะ  li*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader