ฝากภาพ i-pic

หวยซอง - หนังสือหวย 16 เมษายน 2557

<< < (70/1016) > >>

•❤ yada •❤:
อ้างจาก: Zoozee ที่ 01 เมษายน 2014, 21:35:34

อ้างจาก: นามธรรม ที่ 01 เมษายน 2014, 21:31:38

อ้างจาก: yada. ที่ 01 เมษายน 2014, 21:22:42

ข้อมูลคุณลักษ์ค่ะ

วันที่มีฤกษ์ดี เหมาะกับการเสี่ยงโชคและแสวงหาลาภลอย ลาภเสี่ยง คือ

o วันพฤหัสบดี ที่   3 เมษายน 2557
o วันอังคาร     ที่   8 เมษายน 2557
o วันพุธ         ที่   9 เมษายน 2557
o วันอาทิตย์    ที่ 13 เมษายน 2557
o วันพุธ         ที่ 16 เมษายน 2557

หวยงวดนี้ไม่ควรซื้อในวันเสาร์ และ วันศุกร์ เป็นอันขาดเพราะเป็นวันอับโชค

ผู้ที่เกิด วันพุธ และ วันอาทิตย์ จะให้โชคกับท่าน

ตามดวงแล้ว เลขเบอร์งวดนี้คนที่เกิดในราศีกุมภ์ ราศีเมษ ราศีกันย์ ราศีพิจิก และราศีธนู
มีลาภลอยในงวดนี้และก็คนที่เกิดราศีเหล่านี้ จะให้โชคกับท่านด้วย

เลขเบอร์งวดนี้คนที่เกิดปีเถาะ ปีมะโรง ปีมะแม ปีวอก และปีระกา มีโชคมีลาภ

ในวันที่เลขงวดนี้ออก ทิศมงคลที่ให้โชคให้ลาภในหวยงวดนี้ คือ ทิศตะวันตก

วันที่เลขงวดนี้ออก สีให้โชคลาภ คือ สีแดง เวลาที่คุณจะเสี่ยงโชค คุณควรใส่สีแดงไป

ปีก็ใช่ หลายอย่างก็ตรง สงสัยทำบุญใหญ่กลับมารวยอีกรอบครับผม

ขออนุญาตแอบเกาะดวงรวยด้วยนะคะ โดนกินตลอดค่ะ  แอบเข้ามาอ่านเรื่อยค่ะ +1 ค่ะคุณนามธรรม

แต่ คุณนามธรรม เกิดวันอังคาร.. ดา เกิดวันอาทิตย์ค่ะ

•❤ yada •❤:
อ้างจาก: nestea ที่ 01 เมษายน 2014, 21:38:07

ผลการแข่งขันเลข ออกมาแล้วค่ะ 

อันดับ 1 คุณรวยสมใจ
 อันดับ 2 อ. M★Pong
 อันดับ 3 อ.นามธรรม

อ้างจาก: พลอย_นี่ ที่ 01 เมษายน 2014, 21:01:37

เลขใครเข้าบ้างคุณแพท ยังไม่ได้ไปดูเลยค่ะ

Doraemon•¤•:
เลขเด่น บน - ล่าง
9  -  0
 r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"|

Jeejee999:
อ้างจาก: นามธรรม ที่ 01 เมษายน 2014, 21:40:46

อ้างจาก: Zoozee ที่ 01 เมษายน 2014, 21:35:34

อ้างจาก: นามธรรม ที่ 01 เมษายน 2014, 21:31:38

อ้างจาก: yada. ที่ 01 เมษายน 2014, 21:22:42

ข้อมูลคุณลักษ์ค่ะ

วันที่มีฤกษ์ดี เหมาะกับการเสี่ยงโชคและแสวงหาลาภลอย ลาภเสี่ยง คือ

o วันพฤหัสบดี ที่   3 เมษายน 2557
o วันอังคาร     ที่   8 เมษายน 2557
o วันพุธ         ที่   9 เมษายน 2557
o วันอาทิตย์    ที่ 13 เมษายน 2557
o วันพุธ         ที่ 16 เมษายน 2557

หวยงวดนี้ไม่ควรซื้อในวันเสาร์ และ วันศุกร์ เป็นอันขาดเพราะเป็นวันอับโชค

ผู้ที่เกิด วันพุธ และ วันอาทิตย์ จะให้โชคกับท่าน

ตามดวงแล้ว เลขเบอร์งวดนี้คนที่เกิดในราศีกุมภ์ ราศีเมษ ราศีกันย์ ราศีพิจิก และราศีธนู
มีลาภลอยในงวดนี้และก็คนที่เกิดราศีเหล่านี้ จะให้โชคกับท่านด้วย

เลขเบอร์งวดนี้คนที่เกิดปีเถาะ ปีมะโรง ปีมะแม ปีวอก และปีระกา มีโชคมีลาภ

ในวันที่เลขงวดนี้ออก ทิศมงคลที่ให้โชคให้ลาภในหวยงวดนี้ คือ ทิศตะวันตก

วันที่เลขงวดนี้ออก สีให้โชคลาภ คือ สีแดง เวลาที่คุณจะเสี่ยงโชค คุณควรใส่สีแดงไป

ปีก็ใช่ หลายอย่างก็ตรง สงสัยทำบุญใหญ่กลับมารวยอีกรอบครับผม

ขออนุญาตแอบเกาะดวงรวยด้วยนะคะ โดนกินตลอดค่ะ  แอบเข้ามาอ่านเรื่อยค่ะ +1 ค่ะคุณนามธรรม

ok| ได้เลยครับผม ให้ด้วยใจ ไม่หวังสิ่งตอบแทน ไม่ใช่แฟน ก็แบ่งปันให้ทุกคนครับผม

ขอบคุณค่ะ  ต้อนรับได้อย่างอบอุ่น ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

•❤ yada •❤:
อ้างจาก: Doraemon•¤• ที่ 01 เมษายน 2014, 21:47:06

เลขเด่น บน - ล่าง
9  -  0
 r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"|

tk: tk: tk:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader