ฝากภาพ i-pic

รวมพลคนขั้นเทพ จัดเต็มทุกรูปแบบสูตร 360 องศาไม่มีกั๊ก ร่ำรวยทั้งปี 16/05/2014

<< < (334/533) > >>

★* พลอย_นี่ *★:

'J|L สวัสดียามเช้าค่ะ ขอบคุณทุกข้อมูลที่แบ่งปันค่ะ
     ขอให้มีความสุขในวันหยุด สดชื่น และโชคดีทุกๆเวลานะค่ะ
พลอยเติมใจให้ค่ะ
+1 JlL' |0Ve y|m l|I

jass123:
อ้างจาก: ป้าบัวผัน ที่ 10 พฤษภาคม 2014, 19:36:27

w|tสิบบนคนรักชาติ w|t

อิอิ เอา3ตัวแรก เด่นสิบบน 1-5-6
ไปจับชนกับหน่วยบน 1-3-7 (ในตาราง)
      11-13-17
     51-53-57
    61-63-67
(ตรงกับชุดที่สรุปเองไว้เลยค่ะ  อิอิ  ขอบคุณข้อมูลป้าบัวค่ะจุ๊บๆ) +|p +|p t"* t"* l|I >.'|

jass123:
อ้างจาก: ป้าบัวผัน ที่ 10 พฤษภาคม 2014, 12:45:23

วันหยุดหายไปไหนกันหมด
วันจันทร์-ศุกร์ มาเยอะ
แสดงว่าแอบเข้ามาเล่นเวลางานแน่เลย

ถูกต้องแล้วค่ะ อิอิ  sll sll sll

หมวก:
 +|p |il

บัวชมพู:
 tk: tk: tk: +|p r"|

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader