ฝากภาพ i-pic

รวมพลคนขั้นเทพ จัดเต็มทุกรูปแบบสูตร 360 องศาไม่มีกั๊ก ร่ำรวยทั้งปี 16/05/2014

หน้า: << < (400/533) > >>

ruaydeeja:

สูตรเด่นสิบ-หน่วยบน 9 ตัว สถิติ 116งวด (มาครบ 2 หลัก )จำนวน1สูตร ผลงานอ.ลุงเล้ง ขอขอบคุณลุงเล้งมากครับ

ruaydeeja:

สูตรดับทุกหลัก1 ตัว สถิติ72งวด จำนวน3สูตร ผลงานอ.ลุงเล้ง ขอขอบคุณลุงเล้งมากครับ

ruaydeeja:

เด่นแต้มสิบหน่วยบน ผลงานอ.ลุงเล้ง ขอขอบคุณลุงเล้งมากครับ

ruaydeeja:

เด่นบน2หลัก แบบ6ตัว อย่างละ2สูตร ผลงานอ.ลุงเล้ง ขอขอบคุณลุงเล้งมากครับ

ruaydeeja:

เด่นแต้มรสน.บน ผลงานอ.ลุงเล้ง ขอขอบคุณลุงเล้งมากครับ

หน้า: << < (400/533) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก