ฝากภาพ i-pic

หวยซอง - หนังสือหวย 1 มิถุนายน 2557

หน้า: << < (959/982) > >>

•❤ yada •❤:

w|tอ้างจาก: เถ้าแก่ เฮือนคำ ที่ 01 มิถุนายน 2014, 07:33:40
--
l|I l|I มี สมช.เข้าไปขอแหล่งข้อมูลหรือชื่อหนังสือที่เถ้าแก่ค้นคว้าเจอมากมาย แต่..เถ้าแก่ไม่ตอบ PM ใครเลย ส่วนใหญ่เถ้าแก่จะมอบให้กับทีมงานแต่ละบ้าน ตอนนี้ข้อมูลหลักร้อยของเถ้าแก่มาจากหนังสือหวยที่ไม่มีลงในเว็ปต่าง ๆเลย l|I l|I

r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"|
--

--

งวดนี้ ไม่แน่ใจในหลักร้อย.. w|t ยังไม่ได้ตัดสินใจเลยค่ะ
สูตรเดินสดุด ต้องค้นคว้าอีกค่ะ

เถ้าแก่ เฮือนคำ:

อ้างจาก: yada. ที่ 01 มิถุนายน 2014, 07:37:59
--
อ้างจาก: เถ้าแก่ เฮือนคำ ที่ 01 มิถุนายน 2014, 07:27:11
--
l|I l|I ข้อมูลของเถ้าแก่ที่เคยมอบให้กับทีมงานบ้านโอลิมปัสและที่ค้นพบใหม่มีอีกเยอะ ถ้าคุณดาอยากได้เถ้าแก่จะแนะนำให้ แต่คุณดาต้องไม่โพสบอกหน้าเว็ปนะครับว่า ข้อมูลมาจากหนังสืออะไร ไม่งั้นข้อมูลที่คุณดาลงจะไม่มีใครสนใจติดตาม l|I l|I

--

ดา สนใจทั้งนั้นแร่ะค่ะ เรื่องข้อมูลที่จะทำให้เรารวย
ดา โพสต์ไป เพื่อ..ให้มีข้อมูล บางข้อมูลไม่ได้โพสต์ค่ะ ต้องเก็บไว้วิเคราะห์เองค่ะ
เชื่อว่า..ทุกท่านคงเป็น
ดา เห็นเพื่อนหลายคนนะคะ เขาบอกเลขเราอีกแบบ แต่ พอหวยออกแล้ว
เขาก็ถูกหวย

--

ข้อมูลที่จะมอบให้ มอบเพื่อให้คุณดาโพสลงเพื่อให้ สมช.เข้ามาติดตามผลงานคุณดาเยอะ ๆ ถ้าให้แล้วอย่าเก็บไว้นะครับ ยิ่งสูตรรันโปรด้วยแล้ว ไม่ค่อยเหมือนใคร งวดนี้ สิบ/หน่วยบน ถ้ามี 234 เถ้าแก่คงมีโอกาสถูกน้อยเพราะไม่ได้จัดหนักที่สามตัวนี้

เถ้าแก่ เฮือนคำ:

อ้างจาก: yada. ที่ 01 มิถุนายน 2014, 07:42:36
--
w|tอ้างจาก: เถ้าแก่ เฮือนคำ ที่ 01 มิถุนายน 2014, 07:33:40
--
l|I l|I มี สมช.เข้าไปขอแหล่งข้อมูลหรือชื่อหนังสือที่เถ้าแก่ค้นคว้าเจอมากมาย แต่..เถ้าแก่ไม่ตอบ PM ใครเลย ส่วนใหญ่เถ้าแก่จะมอบให้กับทีมงานแต่ละบ้าน ตอนนี้ข้อมูลหลักร้อยของเถ้าแก่มาจากหนังสือหวยที่ไม่มีลงในเว็ปต่าง ๆเลย l|I l|I

r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"|
--

--

งวดนี้ ไม่แน่ใจในหลักร้อย.. w|t ยังไม่ได้ตัดสินใจเลยค่ะ
สูตรเดินสดุด ต้องค้นคว้าอีกค่ะ

--

หลักร้อยเล่น 4 ตัวไปเลย 0123

ขอตัวไปทำธุระก่อนนะครับ

•❤ yada •❤:

r"| r"| r"|

tul:

F*

หน้า: << < (959/982) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก