ฝากภาพ i-pic

สรุปแล้วที่ หน้า1 ครับ.. ปราสาทพนมรุ้ง . 1 ส ค 2557

<< < (222/473) > >>

☾☆☾~ ไข่หวาน ~☾☆☾:
อ้างจาก: yuko1 ที่ 22 กรกฎาคม 2014, 17:19:13

y|m y|m y|m

สวัสดีค่ะคุณyuko1 บวก JlL'  +|p ให้แล้วนะคะ ขอบคุณที่แวะมาทักทายและให้กำลังใจกันค่ะ

อ้างจาก: ลุงเล้ง ที่ 21 กรกฎาคม 2014, 11:11:18

ลุงเล้ง
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 6404
[คลิกขอบคุณ]
 JlL' JlL' JlL' JlL' JlL' JlL' JlL' JlL' JlL' JlL'
สวัสดีคุณลุงเล้งค่ะ ( ถ้าคุณลุงเข้ามาดูขอให้คุณลุงรู้ว่า " คิดถึงเสมอ " ค่ะ )

http://www.youtube.com/v/hZYuZ5DIvn4?version=2&amp;hl=th_TH&amp;color1=F9B7FF &amp;color2= F9B7FF&amp;border=&autoplay=1&loop=1

สวัสดียามเย็นทุกๆท่านค่ะ ขอให้มีความสุขกับการรับชมข้อมูลนะคะ
ขออนุญาตวางข้อมูลก่อนนะคะ เพราะข้อมูลบ้านพนมรุ้ง กับ บ้านอุ่นใจ
ขอบอกว่า เพียบบบบบบบบบบบบ ค่ะ  y|m y|m y|m y|m
สรุป วิเคราะห์ เอาไปรวยกันนะคะ

เด่นร้อย 1000 สูตรเดิน 50 งวด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader