ฝากภาพ i-pic

1/8/57 รวยกันต่อกับเลขดับเด่นเดินดี คู่คี่ อ ย่า บ้านคานทอง อุ้มอินเลิฟ

หน้า: << < (68/320) > >>

Wasabi...ワサビ:

อ้างจาก: Z-enya ที่ 20 กรกฎาคม 2014, 11:31:43
--

--

--
>.i| ขอบคุณนะครับที่มาทักทายกัน...วาบิขอขอบคุณแทนน้องสาว ขอบคุณแทน อ.ย่า และขอบคุณแทนทุกๆคนในบ้านคานทองด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขตลอดทั้งวันภาระกิจที่เหลือด้วยความราบรื่นครับ |il |il |il

วันใหม่:

ee* แอบมาโมยข้อมูลสาวๆ สวยๆ  y*>  และ หนุ่มๆ (เหลือน้อย) >.o/
--

yah:

อ้างจาก: วันใหม่ ที่ 20 กรกฎาคม 2014, 11:35:46
--
ee* แอบมาโมยข้อมูลสาวๆ สวยๆ  y*>  และ หนุ่มๆ (เหลือน้อย) >.o/
--

--
N|0 N|0 N|0

yah:

เลขท้าย 2 ตัว
ดับสน.จากมากไปหาน้อย
เน้นๆที่หลักสิบท้าย 2 ตัว

--

วันใหม่:

ไปทำบุญก่องนะ เด๋วเอาบุญมาฝากเด้อ
น้องสาวสุดสวย ท่านย่าใจดี กะพี่ๆ บ้านคานทองทู๊กคนเลย
 |il |il |il |il
--

หน้า: << < (68/320) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก