ฝากภาพ i-pic

หวยซอง - หนังสือหวย 1 ธันวาคม 2557

หน้า: << < (456/1300) > >>

THE TIGER:

hrt hrt hrt hrt

chaowalit:

s#y

pukarn:

]|[ จบคืนนี้ด้วย "แต้ม ส/น(บน)" ชุดก่อนผิด 3งวดปลดออก/
         เปลี่ยนชุดTag-Team ใหม่ดูซิจะเดินมั้ย...

แต้ม ส/น(บน)ขาด 46789 เหลือแต้มส/น(บน) เด่น 12350
 "* ok..นะครับวันนี้-พรุ่งนี้เสร็จภาระกิจพบ รสน.กันครับ/สวัสดีครับ ]|[

•❤ yada •❤:

http://www.youtube.com/v/1Gy8gZvq_gA?version=2&autoplay=1&loop=1
--

เถ้าแก่ เฮือนคำ:

อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 19 พฤศจิกายน 2014, 21:02:39
--
อ้างจาก: เถ้าแก่ เฮือนคำ ที่ 19 พฤศจิกายน 2014, 16:43:38
--
อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 19 พฤศจิกายน 2014, 16:40:06
--
อ้างจาก: เถ้าแก่ เฮือนคำ ที่ 19 พฤศจิกายน 2014, 16:29:14
--

P" P" P" P"  P" P" P" P"
--

--

สวัสดีค่ะ คุณเถ้าแก่ เด่วนี้ ไม่เอาเลขมาฝากเลยนะคะ คิดถึงเสมอนะคะ

>.'| l|I |il

--

แอบเอาออกไปอย่างเดียวครับ  >.o/ >.o/ >.o/

--

ตอนนี้ คิดค้น สูตรอะไรใหม่ๆ ได้บ้างแล้วคะ คุณเถ้าแก่ ...
อย่า..แอบเอาออกไปอย่างเดียวสิ..ตอนนี้สุ่มเงียบเชียว... ee*

--

ขอเป็นผู้ชมดีกว่าครับ ตอนนี้สัญญากับ FC แล้วว่าจะลงข้อมูลที่ดอทเน็ตที่เดียว ต้องทำตามสัจจะที่ให้ไว้ครับ

หน้า: << < (456/1300) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก