ฝากภาพ i-pic
หวยซอง - หนังสือหวย 30 ธันวาคม 2557
<< < (812/1152) > >>
merica:
 >.l|
chate1953:

nuanchan1955:
อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 24 ธันวาคม 2014, 15:31:47

อ้างจาก: nestea ที่ 24 ธันวาคม 2014, 15:06:52

อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 23 ธันวาคม 2014, 22:05:32

อ้างจาก: Banyong2 ที่ 23 ธันวาคม 2014, 22:01:38

l|v l|v  l|v l|v l|v Happy Birthday to ลูกชายคุณดา ชื่อน้องอะไรเอ่ย.....
         กี่ขวบแล้ว ......
             Banyong2. -บรรยงค่ะ

ขอบคุณมากค่ะพี่ คนโตค่ะ น้องอาร์ม อายุ 20 ปี
คนที่ 2 จะเข้ามหาลัยปีค่ะ

ลูกโตขนาดนี้แล้ว คุณแม่ยังสาวยังสวยอยู่เลยค่ะ.. gd:

ฮ่า..ฮ่า..คุณแพท ไม่อยากบอกเลย ผมสองสี แล้วนะคะ
ร่างกายต้องคอยมั่นบำรุงดูแล ถ้าอ้วน ก็ ต้องทานอาหารน้อยๆลงหน่อย
ผิวพรรณดูแลกันบ้าง เนื่องจากมีอายุ ต้องทานคลอลาเจน ช่วย
มะขามเปียก ขมิ้น ออย นม ผสมกัน ขัดผิวบ้าง
คุณแพท ก็สวยนะคะ ทำอย่าง ที่ดา บอกค่ะ และอย่าลืม ดื่มนมด้วย
เสริมสร้างไว้ ไม่ให้กระดูกผุ เท่านี้ เราก็ จะได้แล..แก่ช้าหน่อยนะคะ  ee*

s#y s#y s#y s#y s#y s#y
Banyong2:
        อ บุญ เงินมาก งวด 30 ธค 57
           เด่น 5 - 3
         อยู่ในหนังสือ อ บุญ เงินมาก เป็นหนังสือปีขายปีละ 1 ครั้ง
sungkom:
 p*.
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader