ฝากภาพ i-pic

รวมพลคนขั้นเทพ จัดเต็มทุกรูปแบบสูตร 360 องศาไม่มีกั๊ก ร่ำรวยทั้งปี 01/09/2014

<< < (400/524) > >>

jass123:
ขอสรุปเลขท้ายรางวัลที่1 1/9/14
                                                   เด่น   82 28
                                                      75 57 80 08
                                                      65 56 62 26

สรุป3ตัวเลขท้ายรางวัลที่1                       เด่น    482
                                                   475 282 275 282 
                                                   275 228 462 565               

สรุปเลขท้าย2ตัว                               เด่น      18 81
                                                        58 85 48 84
                                                        90 09 04 40

ขอสรุปล่วงหน้าตามนี้ค่ะ  รวยๆๆๆ

<*)|| l|I >.'|

ขวัญเองจ้า:

แวะมาเติมหนึ่งกำลังใจดีๆขอบคุณทุกๆข้อมูลที่แบ่งปันค่ะ
ขอพรให้มีความสุขสดชื่นสมหวังทั้งผู้ให้และผู้รับน๊ะค๊ะ

tinthinart:
 r"| ขอบคุณทุกข้อมูลค่ะ

ยาย@แป้งร่ำ:

kanummoji:
]|[
สวัสดีเช้าวันศุกร์คับผม ขอให้อจ ทุกท่านมีพลานามัยที่แข็งแรงไม่เจ็บไม่จนคับผม ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากๆๆๆนะคับทุกอจ เลยเถ้าแก่ไปทำบุญสาธุด้วยนะคับผม
 l'! l'! l'! l'! l'! l'! l'!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader