ฝากภาพ i-pic

รวมพลคนขั้นเทพ จัดเต็มทุกรูปแบบสูตร 360 องศาไม่มีกั๊ก ร่ำรวยทั้งปี 16/09/2014

หน้า: << < (107/533) > >>

K-A-K:

>.i| สวัสดีครับ อาจารย์ HIPPO  +|p JlL' ครับ  r"| r"| r"| >.i| >.i| >.i|

K-A-K:

]|[  สวัสดีครับคุณวันใหม่  +|p 'J|L' ครับ y/* >.i|

pukarn:

]|[ สวัสดีทุกท่านครับ ตามสัญญาวันนี้ "สิบ-หน่วย"ชนแล้วต้องมา 2ชุดครับ./รอบก่อน ชุด1ถูก-ชุด2ผิด

:a@ ชุด 1 ชน  2-3-8-9       ชุด 2 ชน  0-1-5-7-8    ดูซิรอบนี้จะมามั้ย!!

am240106:

'f */. */. */. */. */. */. l|I +|p r"| r"| r"| r"| g|" g|" g|" l'! l'! ωφς ωφς tk: tk:

♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥:

สวัสดีค่ะ พริมมาทักทายพร้อมเป็นกำลัง  ωφς ให้นะค่ะ
ขอให้ทุกท่านสุข สมหวังกับทุกๆ ข้อมูล
ขอให้โชคดี ทั้งผู้ให้ และผู้รับค่ะ
--

หน้า: << < (107/533) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก