ฝากภาพ i-pic
รวมพลคนขั้นเทพ จัดเต็มทุกรูปแบบสูตร 360 องศาไม่มีกั๊ก ร่ำรวยทั้งปี 16/09/2014
<< < (362/533) > >>
เถ้าแก่ เฮือนคำ:
]|[ ]|[ ทักทายยามบ่ายแก่ ๆ ไปงานขาว-ดำกลับมาแล้วครับ ปกติจะอยู่เป็นเพื่อนเจ้าภาพจนเก็บของเสร็จหมด วันนี้รีบเข้ามาข้อมูลหน่วยล่างแดนต้องห้ามเพื่อสรุปไปหาล็อตครับ]|[ ]|[

l'! l'! l'! l'! l'! l'! l'! l'! l'!
parnee:
 'J|L 'J|L 'J|L +|p hrt hrt hrt
yah:
หารายทำเล่นๆๆ รอวันหวยออก
แต้มรส.**รน.**สน..แบบมาต่อเนือง 3 ตัวตรงเท่านั้น

เน้นๆกลุ่มผิด 2 สุูตร**
 >.o/ >.o/ จะหยิบจะจับราย(คิดแบบมะเหมือนชาวบ้านชาวเมืองเค้า)ทำหวยก็เป็นหวย  ็H|l ็H|l
16/09/57**

>.o/ >.o/

♥$♥ ไพลิน ♥$♥:

สวัสดีค่ะ แวะมาทักทายเติมกำลังใจให้ค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกๆข้อมูลดี ดี ที่นำมาแบ่งปัน
ขอบคุณแทนสมาชิกทุกๆท่านด้วยค่ะ
วันนี้และทุกๆวันขอให้โชคดี มีความสุขมากๆนะคะ

yah:
หมูหัน
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 9946 +|p
[คลิกขอบคุณ]

r"| r"| r"|

ซำบายดีนะครับคุณหมูหัน..
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader