ฝากภาพ i-pic

ประกาศ เลื่อนขั้น สมาชิกระดับอาจารย์ ของApichokeonline.com

หน้า: (1/2) > >>

❂✩mimmy✩✪:

--

❂✩mimmy✩✪:

ขอแสดงความยินดีกับอาจารย์(**kit 234**) คนเก่ง
ที่ได้เลื่อนขั้นเป็นสมาชิกระดับอาจารย์C6 ด้วยนะคะ
ขอขอบคุณอาจารย์(**kit 234**) สำหรับข้อมูลที่มีให้สมาชิกด้วยดีเสมอมาค่ะ
..ขอขอบคุณแทนสมาชิกทุกๆท่านด้วยค่ะ..
ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ โปรดจงปกป้องคุ้มครองให้อาจารย์(**kit 234**)
มีความสุข และขอให้เจริญก้าวหน้าในทุกๆด้านของชีวิตด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
mimmy111
ผู้ช่วยผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์

--

¸.•*¨Ѷїѝ¨*•.¸:

อ้างจาก: «◈mimmy111◈» ที่ 03 กันยายน 2014, 20:48:29
--

--

--
s#y s#y s#y s#y s#y
--

♥$♥ ไพลิน ♥$♥:

ขอแสดงความยินดีกับอาจารย์(**kit 234**)
ที่ได้เลื่อนขั้นเป็นสมาชิกระดับอาจารย์C6 ด้วยนะคะ
ขอให้มีความสุขมาก ๆ โชคดี ตลอดไปค่ะ

ไพลิน
รองหัวหน้าPublic Relations

--

apichoke:

p*. p*. p*.

หน้า: (1/2) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก