อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
07 ธันวาคม 2016, 02:52:14 *
ผลสลากฯงวด 1 ธันวาคม 2559
รางวัลที่1: 086069
รางวัลเลขท้าย2ตัว: 77
รางวัลเลขหน้า3ตัว: 513-873 เลขท้าย3ตัว: 148-450

ผลงานห้อง Super VIP (งวด1ธ.ค.59)
อ.janya ถูกสามตัวตรงๆ 069 และสองตัว 69
อ.sorn_bu ถูกตรง 69 สองตัว รว.ที่๑

หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP ช่วยเหลือ ปฏิทิน แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ แต่งตั้ง สมาชิกระดับอาจารย์ ของApichokeonline.com  (อ่าน 3945 ครั้ง)
♥✬mimmy111~♥✬
♥♥ผู้อำนวยการบอร์ด ♥♥ ✿อาจารย์เหรียญเงิน C5✿
Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 116089

♥ ภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙ ♥

« เมื่อ: 10 กันยายน 2014, 12:30:16 »

สนใจในการสมัครเป็นสมาชิก Super VIP คลิ๊ก
http://www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0.html

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กันยายน 2014, 12:32:25 โดย «♥mimmy111♥» » บันทึกการเข้า

♥✬mimmy111~♥✬
♥♥ผู้อำนวยการบอร์ด ♥♥ ✿อาจารย์เหรียญเงิน C5✿
*

พลังน้ำใจ: 116089

♥ ภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙ ♥

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 กันยายน 2014, 12:30:28 »

ขอแสดงความยินดีกับตำแหน่งใหม่ ของอาจารย์ขุนทัพ ด้วยนะคะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ที่มีให้สมาชิกด้วยดีมาเสมอค่ะ
..ขอบคุณแทนสมาชิกทุกๆท่านด้วยค่ะ..
ในการให้โดยไม่หวังผลตอบแทนที่มีมาเสมอของอาจารย์ขุนทัพ
ขอให้อาจารย์ขุนทัพมีความสุข ความเจริญในทุกๆด้านของชีวิตนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
mimmy111
ผู้ช่วยผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์

สนใจในการสมัครเป็นสมาชิก Super VIP คลิ๊ก
http://www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0.html

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กันยายน 2014, 19:58:25 โดย «♥mimmy111♥» » บันทึกการเข้า
♥$♥ ไพลิน ♥$♥
หัวหน้าPublic Relations
*

พลังน้ำใจ: 115183

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 กันยายน 2014, 15:04:29 »

ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ khunthap
ที่ได้เลื่อนขั้นเป็นสมาชิกระดับอาจารย์C5 ด้วยนะคะ
ขอให้มีความสุขมาก ๆ โชคดี ตลอดไปค่ะ

ไพลิน
รองหัวหน้าPublic Relations

สนใจรายละเอียด Super VIP คลิ๊ก
www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0.html

www.apichoke.biz/index.php/board
♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์อุปถัมภ์~ SUPER VIP62-16Aug19~ ผู้ช่วย Webmaster
*

พลังน้ำใจ: 203021

ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 กันยายน 2014, 16:31:39 »

ขอแสดงความยินดีและดีใจกับอาจารย์ khunthap
กับตำแหน่ง สมาชิกระดับอาจารย์ C5 ด้วยนะค่ะ
ขอขอบคุณอาจารย์สำหรับข้อมูลดีๆ พร้อมข้อคิดที่สอดแทรกในเรื่องของธรรมะ
ซึ่งสามารถนำไปปฏิบัติใช้ในชีวิตประจำวันได้เป็นอย่างดี
ขอขอบคุณแทนเพื่อนสมาชิกที่เสียสละเวลาทุ่มเทชี้แนะแนวทางที่ดีให้กับพวกเราด้วยนะค่ะ
ขอให้อาจารย์และครอบครัวมีความสุข ความเจริญ ในทุกๆ เรื่องของชีวิตตลอดไปค่ะ
พริม / ผู้ดูแลบอร์ด

<winnie>
ปรมาจารย์ C10
*

พลังน้ำใจ: 131688

« ตอบ #4 เมื่อ: 10 กันยายน 2014, 18:35:32 »

ขอแสดงความยินดี กับตำแหน่งใหม่ด้วยค่ะอาจารย์ขุนทัพ
กำลังใจจาก winnie..ค่ะ ขอให้มีความสุขตลอดไปนะคะ
...Congratulation....

♥✿ (เอ๋) ✿♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์อุปถัมภ์~ SUPER VIP36-2May17ல รองผู้อำนวยการบอร์ด
*

พลังน้ำใจ: 115393

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 กันยายน 2014, 20:24:29 »

ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์khunthap
กับตำแหน่งใหม่ สมาชิกระดับอาจารย์ C5 ด้วยน๊ะค๊ะ
ขอบคุณอาจารย์ที่ได้นำสิ่งดีดี รวมทั้งข้อคิดดีๆมาแบ่งปัน
ขอให้โชคดีมีความสุขมากๆ สมหวังสมปรารถนาในทุกสิ่งน่ะค๊ะ

khunthap
สมาชิกระดับอาจารย์ C6
Super Hero7
**

พลังน้ำใจ: 23714

« ตอบ #6 เมื่อ: 10 กันยายน 2014, 21:57:37 »

khunthap ขอขอบคุณท่านอภิโชคและทีมงานบริหาร อภิโชคออนไลน์ดอทคอมทุกท่านด้วยครับ ที่ให้เกียรติเลื่อนตำแหน่ง เป็นอาจารย์ C5
  กระผมเองเห็นว่าเว็ปอภิโชคcsj'นี้มีสมาชิกหาเลขไปเสี่ยงโชคจากคณาจารย์ทั้งเลขสูตรเลขคำนวณสถิติต่างๆเพื่อเป็นแนวทางให้กับสมาชิกและบุคคลทั่วไป ผมจึงนำเสนอการหาเลขแบบโบราณและสมัยใหม่บ้างปะปนกันไปเพื่อให้มีทางเลือกและพิสูจน์ เรื่องเหนือธรรมชาติ บางคนต้องทำอย่างไรถึงจะมีโชคกับเขาบ้าง บางคนมีกรรมมาบดบัง  ตลอดจนการใช้สติรู้เท่าทันคน และธรรมมะที่นำมาใช้ประโยชน์ในชีวิตประจำวันและการอยู่ร่วมกันในโลกใบนี้ และผมเองมีกำลังใจมากที่สมาชิกมีคำถามข้อสงสัยต่างๆ และยังแบ่งปันเพื่อนสมาชิกด้วยกัน จากฝันถือเป็นศาสตร์ที่มีทั้งทางจิตที่ผ่านการปฏิบัติมาทำให้ฝันแม่น หรือจากท่านที่มีเทวดาคุ้มครอง และสิ่งศักสิทธิ์ ที่บอกใบ้ปริศนาผมและสมาชิกมานะครับ

ผมขอให้คุณอภิโชคเจ้าของเว็ปและทีมงานทุกท่าน มีความสุขความเจริญรุ่งเรืองมีความก้าวหน้าในอาชีพการงานต่อไปยิ่งๆขึ้นไปนะครับ

khunthap

★* พลอย_นี่ *★
ผู้ช่วยผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์
*

พลังน้ำใจ: 86115

Whatever make you smile, keep it

« ตอบ #7 เมื่อ: 10 กันยายน 2014, 22:37:50 »

ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์khunthap
กับตำแหน่งใหม่ สมาชิกระดับอาจารย์ C5 ด้วยนะค่ะ
ขอขอบคุณสำหรับทุกข้อมูลดีดีที่นำมาแบ่งปันให้สมาชิกค่ะ
ขอให้โชคดีมีความสุขมากๆนะค่ะ สมหวังสมปรารถนาทุกประการค่ะ
ขอขอบคุณมากนะค่ะ 

❤❤.มลV999.❤❤
ผู้อำนวยการบอร์ด
*

พลังน้ำใจ: 110257

❤หนึ่งพลังใจ.ไอเลิฟยู❤

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 กันยายน 2014, 13:01:36 »

กุหลาบผูกโบว์รายละเอียดวิธีการสมัคร สมาชิก SuperVIP((คลิ๊ก))กุหลาบผูกโบว์

แว่นแก้ว
Senior Public Relation
Golden Hero 8
*

พลังน้ำใจ: 45842

คนที่แย่กว่าเราก็มี แล้วจะท้อแท้ทำไม

« ตอบ #9 เมื่อ: 12 กันยายน 2014, 08:03:30 »

ขอแสดงความยินดีกับอาจารย์ khunthap
กับตำแหน่ง สมาชิกระดับอาจารย์ C5 ด้วยนะค่ะ

http://www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0
ซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น
ห้ามโพสต์การพนันที่ผิดกฎหมาย
ขอบคุณครับ
Full Mb3

พลังน้ำใจ: 249

« ตอบ #10 เมื่อ: 13 กันยายน 2014, 17:08:16 »

ยินดีด้วยครับผม.  สวัสดี
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์