ฝากภาพ i-pic

สรุปสุดท้าย หน้า 1 ที่เดียว (16 ตุลาคม 2557)

หน้า: << < (300/470) > >>

★* พลอย_นี่ *★:

สวัสดีวันศุกร์ค่ะ กำลังใจยามเช้าค่ะ ขอให้ทุกๆวันมีความสุขค่ะ
 สดชื่น สมหวัง ร่ำรวยๆ และโชคดีนะค่ะ
 r"| hrt r"|

--

numchai42:

สวัสดีตอนเช้า  ๆ  จ้า

ก็ขอพูดเรื่องหวยต่ออีกสักวัน  ความจริงเรื่องหวยนี่พูดมากก็ไม่ดี   จะพาให้สับสน
จับต้นชนปลายไม่ถูก  จะไม่พูดเลยก็ไม่ได้   เพราะเป็นกระทู้หวย  เดี๋ยวจะมีคนบ่น
เข้ามาดูแล้วมีแต่น้ำโหรงเหรง

งวดนี้ทำให้ดูสองแนวทาง  คือ

1.   เมื่อ  035  จับคู่กับ  124789  สรุปสวย ๆ ที่หน้า 1

2.   เมื่อ  124789 จับคู่กับ  124789  ตรงนี้ไว้เป็นทางเลือก

จะเอาตรงไหนไปเล่น   แล้วแต่ถนัดก็แล้วกัน

แต่ถ้าถามตา.......

คำตอบของตาอยู่ตรงนี้.....

ZARA45:

RIBBON:

+|p JlL' JlL' +|p
 l'! ขอบคุณมากๆๆค่ะ l'!

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

สวัสดีค่ะ แวะมาเติม พลัง li* ให้ค่ะ ขอบคุณทุกๆข้อมูลที่นำมาแบ่งปัน
งวดนี้ขอให้โชคดีร่ำรวยทั้งผู้ให้และผู้รับน๊ะค๊ะ

--

หน้า: << < (300/470) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก