ฝากภาพ i-pic

รวมพลคนขั้นเทพ จัดเต็มทุกรูปแบบสูตร 360 องศาไม่มีกั๊ก ร่ำรวยทั้งปี 01/11/2014

หน้า: << < (366/470) > >>

วันใหม่:

--

วันใหม่:

--

วันใหม่:

--

aija:

ขอบคุณทุกๆข้อมูลค่ะ   +|p +|p +|p +|p +|p +|p +|p

วันใหม่:

อ้างจาก: sayan_usa@otmail.com ที่ 31 ตุลาคม 2014, 01:26:14
--
เลขหน่วยล่างแดนต้องห้ามของคุณ hippo งวด16/10/57ไม่ใช่เลข  1 2 4 5 7 8 9 นะครับที่ถูก  94  แต่เป็นเลข 9/0/2/3/5/6/7งวดที่แล้วมันผิดนะครับไม่ใช่ถูก 4 นะครับผมยังเอามาใช้ตัด  มันผิดครับเรียนสมาชิกทุกท่านทราบครับ  ไม่ทราบคุณ  hippoทำแบบนี้เพื่อะไรครับ

--
ดิฉัน "น้ำข้าว" หรือในนาม "วันใหม่" ในฐานะทีมงานหลักคนหนึ่งของห้องรวมพล
ขอตอบคำถามของคุณ คุณแทนคุณฮิปโปแล้วกันนะคะ  F;*

สูตรทุกสูตรของคุณฮิปโปเป็นสูตรทำมือ มันต้องมีผิดพลาดบ้างโดยเฉพาะในช่วงเวลาเร่งรีบแบบนี้

ดูแล้วคุณคงไม่ใช่สมาชิกประจำของห้องรวมพล เพราะถ้าใช่ คุณจะรู้ว่า คนในห้องรวมพล "ทุกคน" ทั้งที่ลงข้อมูลประจำและสมาชิกที่มีน้ำใจเอาข้อมูลมาฝากเป็นบางครั้ง เราทุกคนไม่มีใครอยากเด่นอยากดัง จนต้องแก้ไขข้อมูลจากผิดให้เป็นถูกหรอกค่ะ เพราะมันไม่มีประโยชน์อะไรเลย แก้ไขไปมันก็ไม่ได้ทำให้เงินในกระเป๋าเราเพิ่มขึ้น แล้วจะแก้ไปเพื่ออะไรถ้าคุณตามข้อมูลคุณฮิปโปอยู่จริง คุณจะเห็นว่า ตลอดระยะเวลาหลายปีมานี้ ตั้งแต่เราพวกเรารู้จักกัน คุณฮิปโปไม่เคยแก้ไขข้อมูลให้ผิดเป็นถูก สมาชิกทุกคนรู้ดี ผิดคือผิด ถูกคือถูก แต่การที่คุณมาพูดแบบนี้ คุณไม่ให้เกียรติคนที่คุณอ้างว่านำข้อมูลเขาไปใช้เลยสักนิด คุณดูถูกแม้กระทั่งตัวคุณเอง .

เราทุกคนล้วนมีงานประจำทำ วันๆ แทบไม่มีเวลาว่าง อย่างวันนี้ ทำไมป่านนี้ดิฉันยังไม่หลับไม่นอน มัวมาลงข้อมูลอะไรอยู่ได้เยอะแยะไปหมด จะมีใครดูหรือเปล่าก็ไม่ได้สนใจ เพราะตั้งใจที่จะให้ ...ไม่อยากจะพูด วันๆ ก็ทำงาน กลับมาถึงบ้านกว่าจะได้นอน ตี 3-4 บางคืนก็ตี 5 เราทำไปเพื่ออะไรกัน อยากดังอย่างนั้นหรือ ถามหน่อยเถอะ ดังแล้วได้อะไร เท่าที่มีกินมีใช้ทุกวันนี้ก็พอแล้ว แต่ที่เราทำเพราะเรายังรักสมาชิกที่ดีๆ อีกจำนวนมาก ไม่ได้มีแต่สมาชิกห่วยๆ อย่างคุณ (ขอโทษนะที่ต้องเรียกอย่างนี้มันเสียอารมณ์ คนยิ่งร้อนด้วยหิวด้วย ข้าวก็ยังไม่ได้กินเพราะรีบจะลงข้อมูลให้เสร็จ ยังจะมาเจอคนแบบคุณอีก ) คุณเองในเมื่อบอกว่าเอาข้อมูลคุณฮิปโปไปตัด แล้วไงคะ คุณเคยถูกบ้างหรือเปล่า แล้วเมื่อคุณถูก คุณฮิปโปเคยเรียกร้องอะไรจากคุณบ้างหรือก็เปล่า.. คุณเคยเจือจานให้ใครบ้างหรือไม่ เคยเอาไปทำบุญบ้างหรือเปล่า หรือมีแต่สิ่งเน่าๆ ในใจคุณเหมือนที่คุณตั้งข้อสังเกตุจ้องจับผิดคนอื่น ทั้งๆที่เขาก็ไม่เคยเป็นอย่างที่คุณพูดเลยสักนิด

ถ้าคุณไม่พอใจ ไม่เชื่อถือ คุณก็อย่ามาดู อย่ามานำข้อมูลของห้องรวมพลไปใช้ก็สิ้นเรื่อง อย่ามาพูดให้เสียกำลังใจกันมากไปกว่านี้เลย ....โมโห...ของขึ้นง่ะ.. >:(
คนยิ่งเหนื่อยๆ กลับต้องมาเจอคนแบบนี้ ไม่รู้ว่าจะเรียกคนแบบนี้ว่าอะไรแล้ว    n|o;

ขอโทษสมาชิกท่านอื่นด้วยนะคะที่วันนี้วันใหม่ไม่สุภาพ นิสัยไม่ดีเลย แต่มันเหลืออดจริงๆ ค่ะ กำลังรีบลงข้อมูลอยู่ดีๆ เน็ตก็ช้า หิวก็หิว ง่วงก็ง่วง เหนื่อยก็เหนื่อย (นั่งมาตั้งแต่ 5 โมงครึ่งจนป่านนี้) ต้องมาเจอคนปากมอมแบบนี้มันเสียอารมณ์จริงๆ ค่ะ

คนที่เขาใช้ข้อมูลประจำ มีมารยาทและรักกันจริงเขาจะไม่มาพูดกันหน้าบ้านแบบนี้หรอก เพราะทุกคนรู้ดีว่า คุณฮิปโปเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเวลาว่างเลย แค่งานและธุระกิจที่ทำก็ทำให้ไม่มีเวลาแล้ว แต่การที่ทุกคนต้องมาลงข้อมูล ทั้งๆ ที่แทบไม่ได้หลับได้นอนกันนี่ ก็เพราะ "ความรัก" ที่ทุกคนมีให้กับผู้หญิงคนหนึ่งที่พี่ๆ เขาพากันเรียกว่าน้องสาว การที่พี่ๆ เขาเสียสละเวลามาลงให้ โดยที่ไม่ได้รับผลตอบแทนอะไรทั้งสิ้น เราไม่ลงข้อมูล ไม่ซื้อหวย มันก็ไม่ได้ทำให้เรายากจนหรือเสียหายอะไรหรอกนะคะ คุณฮิปโปเองก็ยุ่งจนไม่รู้จะยุ่งยังไง แต่เพราะใกล้วันหวยออกแล้ว จึงต้องรีบมาวางข้อมูล รีบมารีบไปเพราะกลัวสมาชิกรอ แล้วคุณล่ะ เคยทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้างหรือเปล่า..นอกจากจ้องจับผิดและแกว่งปากให้คนอื่นอารมณ์เสียไปวันๆ

มือไม่พาย อย่าเอาลิ้นมาเลียกระดานดีกว่ามังคะคุณ sayan_usa@otmail.com การที่คุณมาว่าคนในรวมพล ไม่ว่าใครก็ตาม ก็เท่ากับคุณว่าให้ทีมงานของรวมพลทุกคนด้วย เราเจ็บร้อนแทนกันแน่นอนค่ะ เพราะการที่เรายังเป็นรวมพลกันอยู่ตั้งแต่วันแรกจนถึงทุกวันนี้ เพราะเราอยู่กันด้วยความรักความเข้าใจกันดีมาโดยตลอด แล้วคุณเป็นใคร..? มาปากมอมเพื่ออะไร ต้องการอะไรกันแน่ ไม่ต้องมาถามหรอกค่ะว่าคุณฮิปโปทำแบบนี้เพื่ออะไร เพราะสิ่งที่คุณฮิปโปทำมาตลอดคือทำเพื่อสมาชิกที่เขารัก ด้วยความหวังดีและบริสุทธิ์ใจและเสียสละเวลาพักผ่อนส่วนตัว เสียทรัพย์ค่าชั่วโมงเน็ตบางครั้ง ถึง 500 บาทต่อวันเพื่อมาลงข้อมูลให้สมาชิก

ดิฉันว่า..ถามตัวคุณเองดีกว่ามั๊ยคะ ว่าการที่คุณเข้ามาเอาข้อมูลห้องรวมพล คุณมีเจตนาอะไร เข้ามาเอาข้อมูลเขาแล้วมาปากมอมว่าเจ้าของห้องมันสมควรแล้วหรือ ? ถ้าไม่มั่นใจ ไม่เชื่อถือ มีศรัทธา ก็ไม่ต้องมาเอาข้อมูลห้องเราหรอกค่ะ ไม่มีคนแบบคุณดีซะอีก ไม่ต้องมีเรื่องให้ร้อนหูร้อนใจ

คนอย่างคุณ sayan_usa@otmail.com ในชีวิตนี้ คุณเคยทำอะไรที่เสียสละและสร้างสรรค์เพื่อคนอื่นบ้างมั๊ยคะ  ?

หน้า: << < (366/470) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก