ฝากภาพ i-pic

ปริศนาเทวดา 1ธค.57 ชมเลขเทียนเทวดาหน้า1

หน้า: (1/106) > >>

khunthap:

งวดนี้ก็ขอท่านอีกครับ หลายท่านมาร่วมแบ่งปันฝัน บอกถึงแนวเลขในอนาคตได้แม่นยำ ทำให้จับทางเลขได้ง่ายขึ้น อยากให้อธิฐานก่อนนอนถึงตัวเลขที่ท่านต้องการโดยกำหนดสีเอาว่าจะรางวัลที่1 หรือเลขท้าย2ตัว อย่างใดอย่างหนึ่ง จะได้ไม่สับสนกันนะครับ ท่านใดฝันแล้วก็มาลงได้เลยครับ ช่วงนี้งานผมมากไปหน่อยมาเปิดบ้านช้า แต่ก็ห่วงสมาชิกเลยมาเปิดบ้านแชร์เลขกัน สำหรับเลขเทียนรอเวลาที่เหมาะสมผมจะทำให้นะครับ

khunthap:

ปริศนาแรก ปืนขนาด 9 มม.สีดำ เขาขึ้นนกแล้วเซพไก แล้วเอาซุกไว้ใต้ที่นอน ให้มองหน่วยเลขท้าย2ตัวไว้ก่อนนะครับ

khunthap:

ปริศนาที่2 ยานต่างดาวลอยมาอยู่บนฟ้า ท้องยานมีภาพแบบที่เห็น มันยิงแสงเลเซอร์ลงมาที่หมู2ตัวแต่มันเลือกเอาแค่ตัวเดียว เด็กเด่นออกมามันก็ยิงแสงจับเด็กอีก แล้วมนุษย์ต่างดาวก็ลงมาเป็นสาวสวย มาเจอผมยืนแอบอยู่ เธอก็ยิงแสงมาถูก2ตาผมแล้วเธอเดินมาจับผมบอกว่า ตามหาตั้งนานเพื่อนกันนะ

khunthap:

นิมิตนี้ผมเห็นก่อนดูหนังเรื่องนี้ มันมีตัวละครที่เป็นแนวเลขทั้ง รางวัลที่1 และเลขท้าย2ตัวครับ ซึ่งผมไม่เคยดูและรู้มาก่อนในหนังเรื่องนี้
   ยานสีดำรูปร่างบิดๆเป็นเกลียว ดูแสงที่ท้องยานมันสว่างเหลืองจ้า ถ้าใครดูหนังเรื่องนี้ จะเห็นเด็กเด่นออกมาากประตู แล้วถูกแสงจากยานต่างดาวยิงมาจับเด็กขึ้นยาน(ตรงกับนิมิตที่เห็น)ส่วนหมู2ตัวนั้นในนิมิตเป็นแบบมันกอดกันคล้ายผสมพันธุ์ แต่ในหนังจะเป็นตัวแร๊กคูลที่ผสมกันจากการทดลองแล้วออกมาเป็นตัวแร๊กคูล ส่วนสาวต่างดาวตัวยิงแสงมาจับ ชายหมวกตาสีแดง บอกเพื่อนกัน ในหนังก็เป็นเพื่อนกันจริงๆ  ผมว่ามีครบทุกสีเลย เดี๋ยวหากม.กับหมายเลขถนนมาช่วยจับให้อีกทีนะครับ

khunthap:

ปืนกับยานต่างดาว มันเลขเดียวกันไหม สีดำ

จองเลขท้าย2ตัวไว้ก่อน    09   89    49    ตัวเดียว 9

หน้า: (1/106) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก