ฝากภาพ i-pic

สวัสดีค่ะ ข้อมูลเสี่ยงโชค ๑/๒/๒๕๕๘ ข้อมูลครบรอลุ้นรวยคะ

หน้า: (1/66) > >>

แพรวา:

ขอเอาฤกษ์เอาชัยด้วยพระสีวลีค่ะ
--

ขอประกาศให้ทราบ นู๋ไม่ได้ให้เลขที่ห้อง VIP. แล้วค่ะ
จะให้ในห้องนี้เท่านั้น จึงประกาศให้ทราบ พบกันที่นี่เร็วๆนี้
ชอบก็เข้ามาชม ไม่ชมก็ผ่านไปค่ะ ไม่ได้บังคับใคร ชัดเจนนะค่ะ
--

งวดวันที่ ๐๑/๐๒/๒๕๕๘ งวดนี้ให้ถูกเด่นบน x และเด่นล่าง x

สี่ตัวพิชิตเจ้า
 งวดวันที่ ๐๑/๐๒/๒๕๕๘ ให้ ๑๒๘๙  ออก xxx ล่าง xx

--

แพรวา:

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ ตอบกระทู้เพื่อดูรูปภาพหรือข้อความ หากคุณยังไม่เป็นสมาชิก กรุณา คลิกสมัครสมาชิก
--

--

เด่นรางวัลที่ ๑  ( ๑ - ๒ - ๘ ) มาอย่างน้อย ๑ ตัวค่ะ
--

--

แพรวา:

๓ ตัวตรงๆ
แต่กับกันเหนียวไว้นิดก็ดีค่ะ
ชุดประหยัดงบค่ะ
๐๑๒-๑๙๘-๑๒๔
๑๖๐-๑๖๔-๒๙๘
๑๘๒-๑๘๔-๑๖๒
( ๙ ชุดค่ะ)
--

แพรวา:

รางวัลที่ ๑  (๒ตัว)
๑๒-๑๖-๑๘-๒๑-๒๖
๒๘-๖๑-๖๒-๖๘-๘๑
๘๒-๘๖-๙๑-๙๒-๙๘
(รวม ๑๕ ชุดคะ)
--

รางวัลเลขท้าย ๒ ตัว
๐๖-๑๐-๑๖-๑๗
๑๙-๖๗-๖๙-๗๑
๗๙-๙๑-๙๖-๙๗
(รวม ๑๒ ชุดคะ)
--

TEERAK.:

hrt r|| |,-l*|

หน้า: (1/66) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก