ฝากภาพ i-pic
หวยซอง - หนังสือหวย 16 กุมภาพันธ์ 2558
<< < (1139/1306) > >>
scb.:
อ้างจาก: Banyong2 ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2015, 11:07:16

พรุ่งนี้เป็นวันวาเลนไทน์ ขอให้ทุกคนมีความสุข Happy Valentines
เมื่อมีแต่ความรัก ทุกๆสิ่ง ทุกๆอย่างก็สวยงามและมีแต่ความสุข
Banyong2

ขอให้มีความสุขมากๆค่ะพี่  ส่วนตัวน้องคนที่รักได้จากไปอย่างไม่มีวันกลับแล้วค่ะ
ตอนนี้ก็ได้แต่มอบความรักให้กับลูกๆ และเพื่อนๆทุกคนขอให้มีความสุขในวันแห่งความรักนี้ค่ะ

วันนี้มีเลขมาฝากด้วยค่ะ
งวดนี้เด่น 257 ดึงได้ 25 ถ้ามาคู่นี้เอา 0-3-4ใส่ได้3ตัวโต ๊ด
หรือ เอา257 จับ034 คิดว่าน่าจะเป็นคู่ท้ายนะคะ

ชุด 257 งวดที่ผ่านมาเป็น 347
ชุด034  เป็น4567 นะคะ
ขอให้โชคดีค่ะ
 r|| r|| r|| r||
nokky2011_c:
 *f'
Ballbon:
 r"|
armsy321:
ขอบคุณเจ้า

r"|
•❤ yada •❤:
อ้างจาก: nestea ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2015, 22:04:36

จากกรณี..ที่ได้นำข้อมูลของคุณกิ่ง ขนมปังปักกิ่ง มาโพสต์ที่ห้องหวยซอง ตามรูปภาพ

ในนาม nestea ผู้โพสต์ ขอรับผิด เพราะไม่ทราบจริงๆ ว่าข้อมูล หวงห้าม..
     เพราะได้นำข้อมูลมาจากกลุ่มอื่นและเวปอื่นๆ..ในโพสต์กันในที่สาธารณะ
และหลังจากนี้ จะไม่นำข้อมูลใดใดที่มีชื่อคุณกิ่ง ขนมปังปักกิ่ง มาโพสต์ลงอีกต่อไป

ส่วนข้อมูลใดใดของเวปอภิโชค...ที่เป็นข้อมูลของสมาชิกในเวป หรือแม้กระทั่ง ข้อมูลที่ nestea ได้คำนวณขึ้นเอง
 ที่สมาชิกในห้องคุณกิ่ง หรือ ในสังคม Social media ต่างๆได้นำไปโพสต์กันมากกมาย
 เราไม่เคยตามไปด่าทอ เพราะ..คิดว่า คำนวณมาเพื่อแบ่งปัน ไม่เคยคิดหวงห้าม

**สิ่งใดต่างๆทีได้ถูกโพสต์ลงในSocial media..ห้ามไม่ได้หรอกค่ะ ที่จะไม่มีการแชร์ออกไป**

ขอโทษค่ะ

ดูจากในภาพแล้ว ถึงทางทีมงานเราจะไปเอาข้อมูล มาแชร์..ให้เพื่อนสมาชิกดู
ก็ มีชื่อ เจ้าของข้อมูลหมดและให้เกียรติไม่ใช่หรือ ก็ ไม่น่านะคะ ที่จะมาว่ากัน
ไปที่ใหน ใช่ ก็ เห็นเอาข้อมูล พวกเราไป ไม่คิดเองกันบ้างล่ะ
มาเอาไป เราไปดู ไปเห็น ตั้งกี่ ที่ไม่เคยว่าเลย บางที ไม่ให้เครดิตด้วยซ้ำ
ของแบบนี้ ก็ ต้องแชร์ๆ..แฟร์ๆ กันหน่อย
ok. ถ้าไม่ให้เอามา ข้อมูล ชื่อนี้คุณกิ่ง ขนมปังปักกิ่ง
จะไม่มี ในที่เราบริหารอย่างแน่นอน เพื่อนสมาชิก อย่ามาขอ..นะ
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader