ฝากภาพ i-pic

หวยซอง - หนังสือหวย 1 มีนาคม 2558

หน้า: << < (257/1176) > >>

หนุ่มสุพรรณ:

อ้างจาก: nestea ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2015, 20:14:38
--
อ้างจาก: str ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2015, 14:17:15
--
ใต้เท้า Nestes ลงข้อมูล  สิบล่าง - หน่วยล่าง - ของท่าน หนึ่งเดียว  หนึ่งพิชิต และ ท่าน อ. วิฑูร หรือยังหน้อ ขอขอบพะคุณล่วงหน้าหลาย ๆ ๆ เด้อ สิบอกให่ s#y s#y s#y p*. p*. p*. r|| r|| r|| r|| r|| r|| r|| r|| r||

--

มิได้ มิได้ ข้อมูลเหล่านี้..ต้องรอท่าน อ.หนุ่มสุพรรณ นำมาลง |il

--

อ.วิฑูรย์(สิบล่างแม่นขั้นเทพ)  ===>  801256

อ.9 เซฟ  สิบล่าง ===>  125680

หลักสิบล่างของอ.วิฑูรย์ กับ อ.9 เซฟ เป็นสูตรเดียวกัน
เพียงแค่สลับตำแหน่งกันเท่านั้นนะครับ แต่มีสมาชิกบางท่าน
ยังถามสิบล่างแม่นขั้นเทพของอ.วิฑูรย์ ถามมาหรือยัง
จะเห็นแบบนี้เกือบทุกงวด ถ้าสมาชิกลองสังเกตุให้ดีๆสิครับ
ว่าเป็นสูตรเดียวกัน มีอาจารย์หลายๆท่านนำสูตรสิบล่างชุดนี้ไปใช้
กันทุกๆงวดนะครับ

•❤ yada •❤:

--

Banyong2:

สวัสดีค่ะคุณ scb
งวด 1 มีค นี้เด่นบนมีอะไรคะ ของพี่มี 2-3-9 งวดท่ีแล้ว 4-6-7 ค่ะ
Banyong2

•❤ yada •❤:

อ้างจาก: หนุ่มสุพรรณ ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2015, 21:19:00
--
อ้างจาก: nestea ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2015, 20:14:38
--
อ้างจาก: str ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2015, 14:17:15
--
ใต้เท้า Nestes ลงข้อมูล  สิบล่าง - หน่วยล่าง - ของท่าน หนึ่งเดียว  หนึ่งพิชิต และ ท่าน อ. วิฑูร หรือยังหน้อ ขอขอบพะคุณล่วงหน้าหลาย ๆ ๆ เด้อ สิบอกให่ s#y s#y s#y p*. p*. p*. r|| r|| r|| r|| r|| r|| r|| r|| r||

--

มิได้ มิได้ ข้อมูลเหล่านี้..ต้องรอท่าน อ.หนุ่มสุพรรณ นำมาลง |il

--

อ.วิฑูรย์(สิบล่างแม่นขั้นเทพ)  ===>  801256

อ.9 เซฟ  สิบล่าง ===>  125680

หลักสิบล่างของอ.วิฑูรย์ กับ อ.9 เซฟ เป็นสูตรเดียวกัน
เพียงแค่สลับตำแหน่งกันเท่านั้นนะครับ แต่มีสมาชิกบางท่าน
ยังถามสิบล่างแม่นขั้นเทพของอ.วิฑูรย์ ถามมาหรือยัง
จะเห็นแบบนี้เกือบทุกงวด ถ้าสมาชิกลองสังเกตุให้ดีๆสิครับ
ว่าเป็นสูตรเดียวกัน มีอาจารย์หลายๆท่านนำสูตรสิบล่างชุดนี้ไปใช้
กันทุกๆงวดนะครับ

--

--

Banyong2:

สวัสดีค่ะคุณดา
ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้
ร่ำรวย ร่ำรวยค่ะ
Banyong2

หน้า: << < (257/1176) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก