ฝากภาพ i-pic

หวยซอง - หนังสือหวย 1 เมษายน 2558

หน้า: << < (342/1113) > >>

Tee1:

อ้างจาก: yolsan ที่ 19 มีนาคม 2015, 16:09:55
--
s#yขอบคุณคะ รวยๆทุกคนคะ r"|

--
สุขสดชื่นยามบ่ายครับ

--

ดัชนีรายวัน:

r"| r"|

pukarn:

]|[ มาแล้วครับ"ปริศนาทวดวัง"รอบนี้ให้4งวดล่วงหน้าครับ-มาดูงวดที่1 ]|[
             บน  >> มีพระอังคาร มีพระเกตุ มีพระอาทิตย์ ผู้ให้ลาภกับมนุษย์
            ผู้ใดคิดได้ ขอให้ รวย รวย รวย
            ล่าง  >> พระเสาร์ กับพระอาทิตย์ มันคู่กัน
                     >.;|      >.;|      >.;|

Tee1:

อ้างจาก: ดัชนีรายวัน ที่ 19 มีนาคม 2015, 16:27:49
--
r"| r"|

--

กำลังใจตอนบ่ายแก่ๆครับ
--

Tee1:

อ้างจาก: pukarn ที่ 19 มีนาคม 2015, 16:34:32
--
]|[ มาแล้วครับ"ปริศนาทวดวัง"รอบนี้ให้4งวดล่วงหน้าครับ-มาดูงวดที่1 ]|[
             บน   >> มีพระอังคาร มีพระเกตุ มีพระอาทิตย์ ผู้ให้ลาภกับมนุษย์
            ผู้ใดคิดได้ ขอให้ รวย รวย รวย
            ล่าง  >> พระเสาร์ กับพระอาทิตย์ มันคู่กัน
                     >.;|      >.;|      >.;|

--

กำลังใจตอนบ่ายแก่ๆครับ
--

หน้า: << < (342/1113) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก