ฝากภาพ i-pic

❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 มิถุนายน 2558❋

<< < (249/857) > >>

เถ้าแก่ เฮือนคำ:
ทักทายยามเที่ยงครับทุกๆท่าน

]|[ ]|[ ]|[ ]|[ ]|[ ]|[ ]|[ ]|[ ]|[

nongrat:
 [y|

เชื่อม เมืองนนท์:

+|p ให้กำลังใจนะครับ

pukarn:
 ]|[ สวัสดีทุกท่านครับ วันนี้มาดู"ล่าง สูตรเดียว"
            งวดก่อนมาตัวชน..

งวดนี้ ชน 5-9-4 ถ้าชนไม่มาก็จับคู่ 68-63-08-03

pukarn:
 ]|[ ไปดู"แต้ม ล่าง"กันต่อเลยครับ
            งวดก่อน แต้มดับ 6สูตร-ผ่าน/
            แต้มเด่น ไม่ผ่าน-ปลดแล้วครับ..

งวดนี้ แต้มดับ 891645
            เหลือแต้มเด่น > 2370

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader