ฝากภาพ i-pic

❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 กรกฏาคม 2558❋

หน้า: << < (297/1003) > >>

Tee1:

อ้างจาก: INFANTY ที่ 19 มิถุนายน 2015, 16:18:30
--
]|[ r|i tk: gd: +|p hrt >.i|

--
กำลังใจยามบ่ายแก่ๆครับ

--

pukarn:

]|[ บ่ายนี้"หลักสิบ"3สูตร-งวดก่อนถูกทั้ง 3สูตร-เชิญเลือกงวดนี้ครับ...

* ญา *:

อ้างจาก: varunnee ที่ 19 มิถุนายน 2015, 15:52:41
--
เพลงเพราะค่ะคุณyani

--

ขอบคุณคะคุณ varunnee  วันไหนไม่เพราะก็ทนหน่อยนะคะ    ee* ee*

|il |il
--

--

* ญา *:

สวัสดดีตอนเย็นๆคะ คุณที   'J|L |il |il |il

pukarn:

]|[ ต่อด้วย"หลักสิบ"ชุดพิเศษ(รวม4สูตร)งวดก่อนไม่ผ่าน
           ดูงวดใหม่จะผิดซํ้ามั้ย..

หน้า: << < (297/1003) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก